300K HÀNG TẠM NGHỈ ⭐️ PHƯƠNG ANH ⭐️ Em Gái Dáng Siêu Mẫu - Bướm Đẹp - Mông Cong - Rất Nhiệt Tình Phục Vụ Anh Em Xuyên Tết

• Nhằm đảm bảo nguồn tài nguyên tên miền checkerviet, BQT thông báo thay đổi host ảnh sang upload69.com. Đề nghị thành viên và nhà cung cấp thực hiện thay đổi ngay tại thời điểm này. Trân trọng!
    HƯỚNG DẪN TRUY CẬP WEBSITE KHI BỊ CHẶN tại đây
Status
Không mở trả lời sau này.
Dịch Vụ Cam Kết
BJ lút cán, 69, Hôn môi, Hôn vú, Vét máng, Tắm chung, Qua đêm, Doggy

****** THÔNG TIN ******

Nghệ Danh
❤️ PHƯƠNG ANH ❤️

Số Điện Thoại
0332332193

Pass : Lấy số ở Checkerviet.net

Giá : 300k / Shot

Khu Vực : Kim Ngưu - Lò Đúc - Hai Bà Trưng

Thời Gian Phục Vụ : Tối thiểu 30 phút một shot cùng anh em Checker.

Thời Gian Hoạt Động : Từ 10h sáng đến 23h đêm. Có nhận khách qua đêm

Nhà Nghỉ : 100k / 2 giờ đầu

NHẬN XÉT CƠ BẢN

Face : Em dáng cao rất đẹp như siêu mẫu, cao sấp xỉ 1m70. Chân dài, da trắng mịn màng, mắt môi mặt xinh quyến rũ, cười rất duyên.

Vòng 1 : Không được to lắm nhưng bóp chắc tay. Nắn bóp, bú mút thoả mái anh em nhé.

Vòng 2 : Thon gọn, săn chắc rất đẹp.

Vòng 3 : Khá to, tròn, cong và chắc chắn. Doggy tư thế đứng hoặc úp thìa rất êm và lê tê phê.

Bym : Khít và co bóp rất tốt. Hồng hào, thơm tho, sạch sẽ, lông lá cắt tỉa gọn gàng, vét rất ngon và ngọt.

Service : Rất bài bản, kỹ năng chuyên nghiệp. Bj , Hj , đá cà, múa cột rất tốt. Anh em nào yếu cẩn thận với em nó nhé.

DỊCH VỤ ĐĂNG KÝ

+ Hôn Môi : Có (anh em lưu ý vệ sinh răng miệng sạch sẽ, thơm tho, không mùi bia rượu, thuốc lá...để em nó phục vụ nhiệt tình và thoả mái nhé).

+ Bj , Hj : Có (em nó xin phép được Bj qua bao anh em nhé).

+ Hôn, bú, bóp ngực :

+ Tevet :

+ Tắm Chung :

+ Phục Vụ Some : Không

+ Chơi lỗ nhị , Cum in alo : Không

KẾT LUẬN : Một em hàng dáng đẹp, cao như siêu mẫu. Ngoan ngoãn, lễ phép, nhẹ nhàng, nhiệt tình phục vụ anh em. Hợp tác tốt mọi tư thế chiến đấu mang lại buổi check thoả mái nhất.

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
– AE checker lưu ý, lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.

Hình Ảnh Thị Dâm

Số điện thoại
0332332193
Last edited by a moderator:
3/1/18
589
258
4
e có vẻ cũng cứng tuổi + đôi mắt buồn tuy nhiên dáng dấp và hàng họ nhìn cũng khá ổn ! chờ sang năm khai súng với e vậy !

4/3/17
83
29
5
E cũng có tuổi rồi lên điều chỉnh giá cho hợp với thị trường, giá này a thấy khó để cạnh tranh với các e trẻ.

Chiến chick

LÍNH DỰ BỊ
21/1/20
5
7
0
Chờ mãi không thấy bác nào cho đôi lời về em nó, chiều nay em đã sach t rim đi, nằm đợi lát em gõ cửa tôi mở cửa em bước vào lễ phép chào hỏi vui vẻ thân thiên, và cũng hài hước , dáng như hoàng thuỳ xinh sắn trắng trẻo, sạc sẽ thơm tho, nói chung khá ổn , với em làm tình là cả một nghệ thuật, tuy rằng BJ qua bao, nhưng đảm bảo phê hết nấc, chiến đấu song em cho quà em cảm ơn và xin phép đi làm và ko quên chúc tôi an tết vui vẻ năm mới gặp nhiều may mắn, em khá lịch sự, chúc em đông khách, hẹn gặp lại em vào mùng 4 tết

Chờ mãi không thấy bác nào cho đôi lời về em nó, chiều nay em đã sach t rim đi, nằm đợi lát em gõ cửa tôi mở cửa em bước vào lễ phép chào hỏi vui vẻ thân thiên, và cũng hài hước , dáng như hoàng thuỳ xinh sắn trắng trẻo, sạc sẽ thơm tho, nói chung khá ổn , với em làm tình là cả một nghệ thuật, tuy rằng BJ qua bao, nhưng đảm bảo phê hết nấc, chiến đấu song em cho quà em cảm ơn và xin phép đi làm và ko quên chúc tôi an tết vui vẻ năm mới gặp nhiều may mắn, em khá lịch sự, chúc em đông khách, hẹn gặp lại em vào mùng 4 tết
Thank bác nhiều nhé , mừng bác ngon chim.

Thích: Chiến chick
11/6/16
41
11
7
Em này dc đấy các bác,tôi vừa gặp chiều nay xong,người trắng cao,ngực đẹp hơn trong ảnh,tính vui vẻ thoải mái rất ngoan,e làm tình rất hay,chúc e đông khách

Thích: Minh tits
Status
Không mở trả lời sau này.

THÔNG BÁO

Bình luận mới