500K <500K> [TRUNG SƠN - Q.8] TÚ LINH HOT GIRL XĂM TRỔ , CỰC NGOAN VÀ QUÁ TÌNH CẢM + NHIỆT TÌNH NHƯ NY LẦN ĐẦU ĐI LÀM AE ỦNG HỘ E NÓ NHÉ

• HƯỚNG DẪN TRUY CẬP WEBSITE KHI BỊ CHẶN tại đây
    Kết quả và trao giải event VUA CHECKER: tại đây
    Kết quả và trao giải event THẬP ĐẠI MỸ NHÂN: tại đây
Số điện thoại
0937036583

Ahahajsjsbd

LÍNH DỰ BỊ
16/9/19
6
0
0
Mới đi test về các bác ạ rp cho ae tham khảo Một vài đánh giá sơ qua cho các bác Nguyên khúc đồng ý oke rồi lên phòng chờ là đã vcl r gần tiếng đồng hồ trong khi em nó nói sắp đến rồi đang lên chờ lâu vcl gọi lần cuối e nói câu vuông đét tắc đường trong khi 12h đêm e nó nghỉ mình chờ 11h kém e nó mới tới bj thì chả có cảm giác gì chưa được 5s thì em nó đeo bao thế là vào việc chưa cảm thấy gì thì em nó có khách gọi kiểu kiếm cố trong khi e nó bảo nốt mình là về nghĩ chắc cũng được thảnh thơi không bị dục dã thời gian thấy cũng không nhiệt tình nên mình cũng qua loa rồi về mặt mụn hàng thì chả thấy méo đâu e nó tắt điện rồi vú thì bé nhưng nghịch tạm dc 2 3 cái xong xuôi e nó kêu về trước mình mặc đồ xong xuống lễ tân thì lại thấy em nó đi lên kiếm quốc nữa nói tóm lại là 500 hay 3 4 6 gì đấy có khi 1 củ đi nữa mà dục dã rồi tham khách như này thì cũng như nhau có cr nhận được cái mẹ gì đâu :V

Bình luận mới