400K Ảnh Mới BÍCH HẰNG Em Gái Ngoan Hiền - Ngực Đẹp - Dáng Ngon - Bướm Khít - Tình Cảm Như Gấu Nhiệt Tình Phục Vụ Anh Em Checker

• HƯỚNG DẪN TRUY CẬP WEBSITE KHI BỊ CHẶN tại đây
    Kết quả và trao giải event VUA CHECKER: tại đây
    Kết quả và trao giải event THẬP ĐẠI MỸ NHÂN: tại đây
Status
Không mở trả lời sau này.
Số điện thoại
0866547922
19/12/18
60
14
1
Gặp và giao lưu vs e tuần trước rồi có đôi dòng đánh giá về e như này :
mặt xinh duyên + dáng đẹp + nước hoa thơm.
v1 : to đẹp
v2 : k mỡ thừa ( đẹp )
v3 : đẹp luôn
thái độ nhẹ nhàng tình cảm và thân thiện k giục giã ( rất ưng )
e nó khá dâm đấy ae nhé ( dâm ngầm )
có lẽ cái đáng tiếc nhất là e k cho hôn môi + tervet thôi còn mọi thứ là hoàn hảo haizz
nếu có khoản đó vào thì chắc chắn là sẽ gặp e thường xuyên ;))
Em cảm ơn anh nhiều ạ , rảnh lại alo ghé ủng hộ em nhé.

27/11/18
105
56
1
Gặp và giao lưu vs e tuần trước rồi có đôi dòng đánh giá về e như này :
mặt xinh duyên + dáng đẹp + nước hoa thơm.
v1 : to đẹp
v2 : k mỡ thừa ( đẹp )
v3 : đẹp luôn
thái độ nhẹ nhàng tình cảm và thân thiện k giục giã ( rất ưng )
e nó khá dâm đấy ae nhé ( dâm ngầm )
có lẽ cái đáng tiếc nhất là e k cho hôn môi + tervet thôi còn mọi thứ là hoàn hảo haizz
nếu có khoản đó vào thì chắc chắn là sẽ gặp e thường xuyên ;))
Bác chịu khó làm khách quen là đc thêm đó. Tại nhiều khi em nó có người yêu rồi nên cũng cần tế nhị chút.

Thích: Tinh1dem85

Hnsky1993

LÍNH DỰ BỊ
9/10/19
2
1
0
Đẹp phết mà lại không qua đêm tiếc nhỉ muốn qua đêm để gần gũi tý mà khó quá

Checker CKV.Com

✯Checker thông thái✯
Mạnh Thường Quân
Vua checker 2019
Checker thông thái
3/3/17
1,021
1,444
5
Ngày xui sét kèo 4,5 em không thấy em nào hồi âm . Thấy em Bích Hằng đi làm liền sét kèo gặp lại em xem có tiến bộ gì so với trước không thì được em khớp lệnh ok. Gặp lại em ở nới khá quen thuộc B & B có chút nhận xét gửi anh em.
+ Em bước vào với cái váy đen bó sát nhìn quyến rũ đấy, gương mặt xinh kiểu hiền dịu, da trắng mịn mát.
+ Ngực bóp vừa tay chắc chắn , đầu ti đẹp bu mút em không giữ hàng.
+ Eo gọn gàng đẹp
+ Mông không quá to nhưng được cái ăn chắc doggy cũng êm không bị đau.
+ Bướm khít lắm luôn có chút cavat rồi . Doggy với quả bướm khít này khó mà trụ được lâu.
+ SV có vẻ lên khu phố được anh em đào tạo tốt lên trình độ của em khá hơn đợt trước. Dịch vụ vét nay không có hứng còn hôn môi em đã cải thiện có hôn nhẹ nhàng chứ chưa xoắn lưỡi.
+ Thái độ tươi cười vui vẻ , em có nị cười khá duyên. Giao tiếp tốt đem lại không khí buổi check rất thoả mái. Sẽ còn gặp lại em , chúc em đông khách nhé. Rất ưng cái nhà B & B này sạch sẽ , thơm tho.

28/1/16
142
93
7
Ngày xui sét kèo 4,5 em không thấy em nào hồi âm . Thấy em Bích Hằng đi làm liền sét kèo gặp lại em xem có tiến bộ gì so với trước không thì được em khớp lệnh ok. Gặp lại em ở nới khá quen thuộc B & B có chút nhận xét gửi anh em.
+ Em bước vào với cái váy đen bó sát nhìn quyến rũ đấy, gương mặt xinh kiểu hiền dịu, da trắng mịn mát.
+ Ngực bóp vừa tay chắc chắn , đầu ti đẹp bu mút em không giữ hàng.
+ Eo gọn gàng đẹp
+ Mông không quá to nhưng được cái ăn chắc doggy cũng êm không bị đau.
+ Bướm khít lắm luôn có chút cavat rồi . Doggy với quả bướm khít này khó mà trụ được lâu.
+ SV có vẻ lên khu phố được anh em đào tạo tốt lên trình độ của em khá hơn đợt trước. Dịch vụ vét nay không có hứng còn hôn môi em đã cải thiện có hôn nhẹ nhàng chứ chưa xoắn lưỡi.
+ Thái độ tươi cười vui vẻ , em có nị cười khá duyên. Giao tiếp tốt đem lại không khí buổi check rất thoả mái. Sẽ còn gặp lại em , chúc em đông khách nhé. Rất ưng cái nhà B & B này sạch sẽ , thơm tho.
Ngon trym , cũng đang thu xếp thời gian qua thăm em í , tks bác rp *-:)

Thích: Tinh1dem85
Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận mới