Dịch Vụ Cam Kết
BJ lút cán, 69, Hôn môi, Hôn vú, Vét máng, Tắm chung, Qua đêm, Doggy

Ánh tuyết95

Lính đào ngũ
❀ Bóng hồng checker ❀
25/2/20
37
19
0
Được cái hẹn tại n2 thiên anh phố trần hữu tước lên lấy p được 10p em tới ngoại hình ưa nhìn, mặt dân có nét , v1 đẹp đang còn chắc như hàng 3l, eo thon hợp với vóc dáng của em nó, mông quá đẹp tròn trịa nảy, bím cạo lông sạch sẽ thơm tho, khít nước nhiều, phần dv do em mới đi làm nên đang còn e thẹn nhưng làm chuẩn dv như ông thớt viết , đi rất hợp tác với chếch, đổi tư thế liên tục, không thấy khó chịu, mới làm mà như thế là ngon rồi, em chịu khó giao tiếp với khách nhiều hơn, với giá 200k thì không có gì để chê, sẽ có dịp gặp lại em. Chúc em ngày càng làm tốt hơn nữa, anh béo phòng 102 vừa đi xong.
Em cảm ơn anh đã ủng hộ em nhé, hẹn gặp lại anh lần sau nhé

Thích: cuong bui vien

Ánh tuyết95

Lính đào ngũ
❀ Bóng hồng checker ❀
25/2/20
37
19
0
Cảnh làm dâu trăm họ khổ quá các anh ạ chuyện là em đi anh khách cuối cùng p202 lúc chơi nhau em có đeo cái kiềng bạc anh ấy bảo chơi vướng tháo ra, em cũng tháo ra thế là em vội về vì muộn rồi phòng trọ đóng cửa, thế là anh khách tốt bụng lấy luôn, lúc em về gọi lại cho anh khách thì anh ấy chối không lấy, vì anh dọn phòng là anh em họ , anh không bao giờ lấy, gọi cho anh khách lúc đầu bảo anh không thấy cái kiềng em đeo , mà trong khi đó chính mồm anh nói tháo ra cho đỡ vướng, thế theo các anh thì như thế nào ạ nó không đang bao nhiêu tiền cả nhưng là vật kỷ niệm của em , anh có sdt 0854xxx719.mong anh suy nghĩ lại và cho em xin lại em cảm ơn nhiều ạ.

2/7/19
37
42
1
Cảnh làm dâu trăm họ khổ quá các anh ạ chuyện là em đi anh khách cuối cùng p202 lúc chơi nhau em có đeo cái kiềng bạc anh ấy bảo chơi vướng tháo ra, em cũng tháo ra thế là em vội về vì muộn rồi phòng trọ đóng cửa, thế là anh khách tốt bụng lấy luôn, lúc em về gọi lại cho anh khách thì anh ấy chối không lấy, vì anh dọn phòng là anh em họ , anh không bao giờ lấy, gọi cho anh khách lúc đầu bảo anh không thấy cái kiềng em đeo , mà trong khi đó chính mồm anh nói tháo ra cho đỡ vướng, thế theo các anh thì như thế nào ạ nó không đang bao nhiêu tiền cả nhưng là vật kỷ niệm của em , anh có sdt 0854xxx719.mong anh suy nghĩ lại và cho em xin lại em cảm ơn nhiều ạ.
thôi em ạ của đi thay người, lòng người khó đoán lắm, chúc em gặp nhiều may mắn trong cuộc sống

Thích: cuong bui vien

THÔNG BÁO

Bình luận mới