11/11/18
16
12
2
Một e gái cực kỳ cuốn hút và xinh đẹp, ai đã gặp e thì chỉ muốn gắm nhìn khuôn mặt xinh đẹp của e mãi ko muốn rời. Từ mắt mũi miệng như làm nền cho nhau và tạo nên khuôn mặt xinh đẹp vô cùng cuốn hút. Ko chỉ xinh đẹp mà body cũng thuộc dạng sexy nóng bỏng khúc nào ra khúc đấy vú to mông mông nở eo theo tạo nên một body ngon hết thảy.

Người ta thường nói người đẹp vì lụa nhưng ở e thì đẹp cả người lẵn lụa. E vẫn dĩ đã xinh đẹp khi diện trên mình những bọi hàng hiệu thì e càng trở nên đẹp và cuốn hut. Một e gái xinh đẹp nóng bỏng còn lý di gì mà a e check nữa nhỉ.

===THÔNG TIN VỀ EM===

Nghệ Danh: Bảo Châu
Số Điện Thoại: 0971685924
Giá: 1000k/1shot (1 lần mây mưa cùng người đẹp)
Pass: Bạn Anh checkerviet
Thời gian làm việc: từ 11h đến 23h
Khu Vực: Bà Triệu - Hai Bà Trưng

===MÔ TẢ VỀ EM===

Khuôn Mặt: Rất xinh xắn, gương mặt là điểm nhấn không thể bỏ qua của em, anh em thích gái xinh thì gặp em là chuẩn gu rồi.
Body và Skin: Da trắng mịn màng, body tròn trịa ôm rất vừa tay.
Vếu: Tròn trịa, đầu ti nhỏ xíu hồng hào, bóp đàn hồi, mút đầu ti phê không tưởng
Eo: chuẩn với người, phẳng lỳ ít mỡ thừa
Mông: cong đẹp tự nhiên, chỉ nhìn thôi là muốn phọt lắm rồi, doggy cực thích vì độ đàn hồi êm ái
Bím: khít, nhiều nước, chưa có carvet nhiều, thơm tho lông lá gọn gàng thoải mái mà tevet
Dịch vụ : đầy đủ chu đáo, kỹ năng servit đỉnh cao, mút mát kèn sáo rất phê, kèm theo liếm cột đá cà chuyên nghiệp. tư thế 69 và hôn môi vét máng đầy đủ
Thái độ : Ăn nói ngoan ngoãn chiều khách, rất dễ thương, chiều lòng và kết hợp nhịp nhàng ở các tư thế khi thay đổi

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.

HÌNH ẢNH HOT GIRL:

Số điện thoại
0971685924
Last edited by a moderator:

Patriots

LÍNH DỰ BỊ
22/3/16
16
5
7
Gọi điện và nhận đc cái hẹn ở khách sạn nơi em nhắn nhủ mình, tới nơi lấy phòng rồi nt cho em nó. Lát sau em nó tới rôi 2 anh em cùng nhau nói chuyện rồi xin phép đi tắm.
Xong xuôi, kéo nhau lên giường rồi 2 anh em ôm ấp nhau thám hiểm thân thể nhau và rồi là từ em bắt đầu từ cặp vú chắc chắn của em nó mân mê mội hồi rồi tay chân xoa xuống bím rồi đến em bắt đầu nhồm dậy BJ cho em và em bắt đầu hưởng thụ khả năng BJ khá tốt của em.
Một lúc sau khi sự sung sướng thì từ cái miệng xinh xắn của em mang lại cũng như kiềm chế cảm xúc sắp vỡ òa, mình b đeo bao rồi chiến các kiểu tư thế đương nhiên là có 2 tư thế chính đó là truyền thống và doggy. Có chút đánh giá như sau:
xinh xắn, mặt mũi baby và mắt tít dâm dê
vú mềm mại, bóp thích
cái này thì quá ổn, ôm thích
mông thì quá ổn nên mình không thể không chơi món doggy
bím thì sạch sẽ, cũng có hôn nhẹ vào bím em chứ không vét như nhiều bác đâu nhé
Mình chấm 9/10 khoản dịch vụ vì hôn hít tình cảm, sờ mó nhẹ nhàng.

7/10/17
29
4
4
Chiều qua hẹn gặp em nó, độ 10 phút em nó gõ cửa, mình đã rất ấn tượng với khuôn mặt thuần khiết, xinh, trắng trẻo, nhẹ nhàng, hay cười tủm, và nói chuyện ngoan ngoãn lắm, nước da trắng và mịn màng, đặc biệt eo của em cực còn thon chắc, eo cực bé.

Mình xoa ngực e nó vừa mịn,đầu ti nhỏ liếm sướng. Eo thon gọn và bím thơm tho và nước nôi nhiều không cưỡng lại được.Rồi em nó cũng mút cu nhỏ cho mình nhìn cách e nó làm, khuôn mặt còn ngây thơ xinh xắn miệt mài mút thôi thì đảm bảo nhiều anh em cũng chớ ra rồi. Được 1 lúc thì nước nôi nhoe nhoét khiến mình càng sung, đến khi e nó rên,quằn quại không chịu được nữa mình bảo e nó đi bao rồi phịch . Đúng là bím khít, phịch sướng, cảm giác lúc thò ra thụt vào quả bím khít phê voãi, mấy lần kìm được chứ không thì chớ rồi. Rồi cũng vài tư thế doogy, tiên ông giã gạo rồi về truyền thống và chớ Kết thúc buổi check cực kỳ đáng giá .

29/9/19
1
0
0
Chiều qua hẹn gặp em nó, độ 10 phút em nó gõ cửa, mình đã rất ấn tượng với khuôn mặt thuần khiết, xinh, trắng trẻo, nhẹ nhàng, hay cười tủm, và nói chuyện ngoan ngoãn lắm, nước da trắng và mịn màng, đặc biệt eo của em cực còn thon chắc, eo cực bé.

Mình xoa ngực e nó vừa mịn,đầu ti nhỏ liếm sướng. Eo thon gọn và bím thơm tho và nước nôi nhiều không cưỡng lại được.Rồi em nó cũng mút cu nhỏ cho mình nhìn cách e nó làm, khuôn mặt còn ngây thơ xinh xắn miệt mài mút thôi thì đảm bảo nhiều anh em cũng chớ ra rồi. Được 1 lúc thì nước nôi nhoe nhoét khiến mình càng sung, đến khi e nó rên,quằn quại không chịu được nữa mình bảo e nó đi bao rồi phịch . Đúng là bím khít, phịch sướng, cảm giác lúc thò ra thụt vào quả bím khít phê voãi, mấy lần kìm được chứ không thì chớ rồi. Rồi cũng vài tư thế doogy, tiên ông giã gạo rồi về truyền thống và chớ Kết thúc buổi check cực kỳ đáng giá .
Ngon quá bác.

The Guardian

LÍNH DỰ BỊ
14/1/20
1
0
0

Ngon thế này thì sẽ gặp thôi.

12/6/17
80
11
5

Kỹ năng lưỡi vs nhau thì sao cụ

Enter84

LÍNH DỰ BỊ
13/1/20
3
2
0
Hot girl xinh teen nhí nhảnh đích thị là em nó, gu ăn mặc khá teen, một body với những đường nét chỗ nào cần thì cong đúng chất ngực tấn công mông phòng thủ, với bộ đồ em nó mặc trên người chỉ muốn lôi lên giường tẩn luôn tinh trùng dồn hết lên não chỉ nghĩ đến bú quả vú to đẹp của gái teen, xoa cặp mông căng như quả bóng kia đã phê lắm rồi .
Có thể nói đây là một e với mình có nhiều cảm xúc, mặt e nó teen lắm Sn 199x mà nện gái teen tức nhiên là hơn gấu già ở nhà rồi.
Bím em nó khá khít, múp nên sờ rất thích, bím gái teen có khác thọi vài phát em nó phê lên bắt đầu co bóp rồi. Rên thì chân thật nhất quả đất không giả tạo, giao hoan với em nó mà tê tái cả cõi lòng.
Chốt lại không mất công sức và tiền bạc khi gặp em nó, quả thực rất đáng check.

18/1/20
23
2
0
Hot girl xinh teen nhí nhảnh đích thị là em nó, gu ăn mặc khá teen, một body với những đường nét chỗ nào cần thì cong đúng chất ngực tấn công mông phòng thủ, với bộ đồ em nó mặc trên người chỉ muốn lôi lên giường tẩn luôn tinh trùng dồn hết lên não chỉ nghĩ đến bú quả vú to đẹp của gái teen, xoa cặp mông căng như quả bóng kia đã phê lắm rồi .
Có thể nói đây là một e với mình có nhiều cảm xúc, mặt e nó teen lắm Sn 199x mà nện gái teen tức nhiên là hơn gấu già ở nhà rồi.
Bím em nó khá khít, múp nên sờ rất thích, bím gái teen có khác thọi vài phát em nó phê lên bắt đầu co bóp rồi. Rên thì chân thật nhất quả đất không giả tạo, giao hoan với em nó mà tê tái cả cõi lòng.
Chốt lại không mất công sức và tiền bạc khi gặp em nó, quả thực rất đáng check.
Đọc nhiều rp thì chắc gặp em hết tiền tiêu tết mất.

Thích: Twananh8x
21/10/19
6
0
0
Quá đẹp, ko biết tết nhật thế này em nó co làm ko nhỉ
Tranh thủ gặp em trước khi được nghỉ Tết nên khá ổn. May là có lương tết sớm nên tiến hành gặp luôn. Đánh giá khá tốt về em.
Đến giờ mình vẫn bị sự thèm muốn ám ảnh bởi màn Bj Hj nâng bi múa cột và đôi bàn tay em vuốt ve khắp cơ thể sướng như con tê tê, cảm giác mình thick nhất vẫn là được thoải mái thực sự khi làm tình cùng em, cái cảm giác rất phấn khích khi em rên, cái miệng hơi há, tiếng rên đầy cảm xúc, quả thật đây là cảm giác thích thú nhất khi xoạc em nó.

THÔNG BÁO

Bình luận mới