CHÚ Ý CHECKERVIET CHÀO NĂM 2020

Bắc Cái

SOUTHCOM
Ban Quản Trị
2/12/14
154
471
10
checkerviet.net

CHECKERVIET CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2020

Thân ái kính gửi : Các anh chị em Quản Trị Viên, các Nhà Cung Cấp, các Em gái, Các Bạn Bè, Đối Tác, Cộng Tác Viên, các Anh Em Checker và tất cả các Thành viên cộng đồng Checkerivet
Trong không khí mừng năm mới 2020 và chuẩn bị đón Tết cổ truyền dân tộc năm Canh Tý, thay mặt BQT diễn đàn Checkerviet, chúng tôi thân ái gửi tới tất cả các anh chị em đang sinh hoạt, vui chơi, công tác tại Checkerviet những tình cảm chân thành và những lời chúc mừng năm mới tốt đẹp nhất.

Chúng tôi hiểu rằng niềm tin, sự ủng hộ, sự hài lòng hạnh phúc vui vẻ của tất cả các anh chị em, chính là thành công lớn nhất của diễn đàn trong suốt những năm qua, và trong thời gian tới chúng tôi cam kết sẽ nỗ lực hơn nữa xây dựng và phát triển Cộng đồng Checkerviet với mục tiêu mang lại sự hài lòng nhất, trải nghiệm tốt nhất và niềm tin cao nhất đến với tất cả các anh chị em để đáp lại những tấm thịnh tình của các anh chị em đã đồng hành cùng diễn đàn suốt thời gian qua.
Chúng tôi vô cùng cảm ơn sự hợp tác ủng hộ quý giá của tất cả các anh chị em trong thời gian qua và rất mong tiếp tục nhận được những sự ủng hộ tốt đẹp của các anh chị em trong thời gian tới.

Khép lại năm cũ, chúng ta cùng chào đón năm mới 2020 với tinh thần phấn khởi, chủ động, tự tin, tràn đầy nhiệt huyết. Thay mặt BQT xin gửi tới toàn thể các thành viên và gia đình lời chúc năm mới “ Sức Khỏe Hạnh Phúc – An Khang Thịnh Vượng – Tấn Tài Tấn Lộc - Vạn Sự Như Ý”
Checkerviet, ngày 01 tháng 01 năm 2020
Trân trọng!
TM . BAN QUẢN TRỊ

Pegasus

GIÁM ĐỊNH VIÊN CAO CẤP
3/1/17
216
232
5
Chúc mừng năm mới - Happy New Year
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển, chúc anh chị em một năm mới thành công rực rỡ

Sweet Rock

✯Checker thông thái✯
Checker thông thái
30/12/16
194
2
6

Bạn đón năm mới ở Hồ Gươm (HN), mình đón năm mới từ Nguyễn Huệ (SG)
Bạn đón năm mới từ tầng cao, mình chào năm mới từ mái lá
Bạn mời khách bằng vang đỏ, mình mời khách bằng nước trà
Bạn bước vào năm mới bằng kế hoạch, mình bước vào năm mới bằng mộng mơ

Chúng ta cảm ơn các em xinh đẹp vì những gì chúng ta được trải nghiệm đẹp như bài thơ
Kỷ niệm thăng hoa sẽ là những thứ tuyệt vời nhất đi theo chúng ta suốt cả cuộc đời dài

Chúc mừng năm mới !!!

INCEPTION

LÍNH DỰ BỊ
2/1/20
3
1
0
Chúc mừng năm mới - Happy New Year 2020
Chúc diễn đàn checkerviet ngày càng phát triển, chúc anh chị em một năm mới thành công rực rỡ

23/11/19
40
20
0
ACMB + ACMN
checkerviet.net
Kỹ năng
Làm Tình Tốt
Thời gian
24/24
Đầu Năm 2020 Năm Canh TÝ Mc Queen Chúc Toàn Thể Anh Chị Em Đang Sinh Hoạt Tại Diễn Đàn Checkerviet Một Năm Mới , MẠNH KHỎE , HẠNH PHÚC , BÌNH AN , MAY MẮN , THÀNH CÔNG RỰC RỠ TRONG CÔNG VIỆC :
Chúc Diễn Đàn Checkerviet.Net Luôn Phát Triển Và Hùng Mạnh Trên Mội Mặt Trận

Happy New Year 2020
Checkerviet.Net

THÔNG BÁO

Bình luận mới