• HƯỚNG DẪN TRUY CẬP WEBSITE KHI BỊ CHẶN tại đây
Số điện thoại
0385016850
11/11/18
53
95
2

Xin kính chào toàn thể các anh em dâm thủ, đồng dâm tại checkerviet
Ngày hôm nay, Mình xin gửi tới toàn thể anh em checkerviet yêu quí, một em vô cùng đáng yêu hiện đang làm người mẫu tự do cho một hãng thời trang xxx, một em thuộc dòng gái sang nhưng không chảnh. Sở hữu một khuôn mặt mẫu ảnh, body mang vẻ đẹp sang trọng sexy tự nhiên, phong cách phục vụ cao cấp, với những kỹ năng làm tình đỉnh cao vô cùng cuồng nhiệt và nóng bỏng, luôn khiến các thượng đế rực cháy đam mê khơi nguồn hứng khởi, chúc anh em checkerviet có những phút giây thăng hoa cùng người đẹp. Và để anh em không phải đợi lâu mình xin bỏ qua phần quảng cáo để vào ngay và luôn nội dung chính :

== Thông Tin Gái Gọi ===
Nghệ danh : DJ MYNO
Giá đi khách : 1500k/lên đỉnh cùng em

SDT : 0385016850
Pass : Bạn Anh checkerviet.net
Loại gái gọi : Hàng Tiếp Khách - Hàng Ngoại Giao - Cave Hà Nội Sài Gòn
Kv hoạt động : Q1 - 3 - 4 - 5
Tg hoạt động : 10h - 24h

ĐÁNH GIÁ VỀ EM
V1: Đạt tiêu chuẩn trong các cuộc thi sắc đẹp, to tròn, hoàn toàn tự nhiên, mềm mại no tròn , nắn bóp cực thích.
V2 : Eo ót phù hợp với tổng quan cơ thể, da trắng, thơm tho mịn màng, ôm rất thích
V3 : Mông cong ,nẩy nở, gợi cảm sexy
V4: nhiều nước, khít khao, mu cao, nước nôi dạt dào lênh láng
Chiều Cao : tầm 1m61
Service : Em đã qua các khóa đào tạo cao cấp về nghệ thuật làm tình, cùng với bản năng dâm đãng yêu nghề yêu tờ rym vốn có ... sở hữu những kỹ năng làm tình đỉnh cao, từ kỹ năng BJ , liếm láp , tiếng thở , tiếng rên , biểu cảm trên khuôn mặt khi quan hệ, các kỹ thuật hôn môi đá lưỡi, 69, tạo cảm xúc hài hòa ... cho tới khả năng đọc trận đấu tinh tế để phối hợp với các thượng đế nhịp nhàng nhất trong từng tư thế ... em luôn làm đối tác như đi vào cõi mê , vào chốn thiên thai đến khi kết thúc là sự thỏa mãn , thòm thèm. Anh chàng nào may mắn là người tình của em ấy thì thật là số hưởng.
Hôn môi: Có 100% + Hôn vú, bóp vú + Thổi kèn, sóc lọ + Vét máng +Úp thìa 69

CAM KẾT.
- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG - DỊCH VỤ CHUẨN CAM KẾT
Các a trước khi có ý định nhấc máy để gọi cho em xin kính đề nghị:
- Thể hiện văn hóa checker khi check hàng.
- Khi check hàng không: Sử dụng ma túy,say rượu bia,dọa nạt hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với hàng hoặc đòi hỏi các dịch vụ ngoài cam kết.

HÌNH ẢNH VỀ NGƯỜI ĐẸP

Cherry 911

<font color="green">Checker thông thái</font>
31/8/17
10
22
0
Vua check em nó ở Quận 1 xong.
Về ngoại hình thì chắc pro nhất room Sài Thành. Thuộc kiểu mình dây . Ng quá chuẩn (cao khoảng 1m60) dáng đẹp
V1 : siêu đẹp , ko bơm, mềm to ko nhão ko thâm, ty hồng
V2: ko 1 chút mỡ thừa , có hình xăm nhỏ
V3 : quá đủ tiêu chuẩn
V4 : khỏi bàn cãi, tỉa tót, dọn sạch mịn 2 bên mép, ko cavat, nước nôi khỏi nghĩ
Về sv màn múa cột bằng lưỡi tuyệt đỉnh, cuõi ngữa dẻo, dogy thì thôi r. Thuộc tuyp nhẹ nhàng phối hợp, ko quá chiều khách nhưng đủ nói lên đăng cấp của em nó

CatTocDay

LÍNH DỰ BỊ
1/11/19
4
0
0
Đã gặp e trưa nay, phải nói là trên cả tuyệt vời, vòng nào ra vòng nấy, xinh xắn baby trông non tơ rất kích thích, e mới cởi quần ra thôi mà cứng cả họng súng, may mà súng cũng khoẻ được 30p nên rất đáng đồng tiền, vú múp bóp rất chắc tay, bím đẹp trên cả tuyệt vời, túm váy lại ae nên check

E này xinh nhé, ngoan hiền nhẹ nhàng tình cảm.Body thì chỗ nào ra chỗ ấy, ngực to mông to eo thon nhưng hơi lipit. Làm tình chân thật nhẹ nhàng nhưng hôm vừa rồi mình ko kiềm chế đc vì gặp hàng ngon nên đóng hùng hục làm em mặt hơi hoảng rên hơi to.Ae yên tâm gặp e nó nhé!

Report cho anh em yên tâm!
Đã check em này lúc 2h chiều hôm qua.
Đánh giá em nó:
Mặt mũi ok. Thuộc thể loại hàng tình cảm.
Vú to,mềm nhưng không xệ nhé, hàng thật 100% rất chim ưng.
Mông má,chyn bủng ngon nghẻ rất ok.
Service cực đỉnh, trườn vú massage trym cực xướng.Bú mút nhiệt tình,thậm trí mình muốn thêm, em ấy vẫn bú mút thoải mái,nhẹ nhàng,nhiệt tình, rên rủng đủ thứ.Chỉ cần nói đến đây thôi thì chắc không phải nhận xét về thái độ của em nó nữa phải không các bác.
Kết luận: 1000k ko phải nghĩ.Chân thành mong các bác chơi sau giữ gìn em nó cho anh em còn dùng.
Các bác nào muốn report cứ triệu hồi,em chuột bạch cho

Bình luận mới