✪ ĐỘC QUYỀN ✪ 1.000K QUẬN 4 - 7 - 8 Gương mặt hoa khôi - Trang Ana - Đẳng cấp của sự sang chảnh

Dịch Vụ Cam Kết
BJ/HJ, 69, Hôn môi, Hôn vú, Vét máng, Tắm chung
20
10,045

Em này nếu mà có ngồi cạnh mấy anh em đi Bim hay Mec ra phố thì anh em có thể vênh mặt lên với bạn bè khi đi cạnh một người đẹp dường này. Đại gia nào có tán được em nó làm hàng xách tay kể cũng đáng Gương mặt hoa khôi - *** - Đẳng cấp của sự sang chảnh Còn hiện tại xin chào đón em đến với diễn đàn sex online của ***

Một chút khác biệt cho tháng *** - xin được vote 1 phiếu cho gương mặt xinh xắn và sang chảnh này một phiếu bình chọn hoa khôi trên diễn đàn của tháng. Em quả thật rất xuất sắc để vượt qua vòng khảo thí ban đầu với một body đẹp mê hồn, dáng cao tầm ~168 ước lượng bằng mắt, ngực to, eo thon, mông mẩy, thêm vào khuôn mặt và ánh mắt hút hồn, nụ cười quyến rũ, chiếc cằm nhỏ xinh xinh làm em càng thêm yêu kiều.

Cách nói chuyện và giao tiếp phải nói là cực hợp gu mình, một chút hóm hỉnh, thông minh lại rất thân thiện, có lẽ dành thời gian để ôm ấp tâm sự với em nó đã là những khoảng thời gian rất đáng giá rồi.

Nhưng mà nằm bên một cái cơ thể quyến rũ chừng ấy, thân là một checker sao có thể chịu đựng nổi, đôi gò bồng đảo căng tròn, đầu ti hồng hào cứ cọ sát theo từng hơi thở thơm tho của em nó và ngực mình thì sao có thể chịu đựng nổi. Lần đầu tiên check một em mà không cần service của em nó, hoàn toàn là những cảm xúc như của một người yêu với một người yêu. Những đặc quyền mà chắc em nó chỉ dành cho người yêu hoặc cũng có thể những anh em khách cũng sẽ được cảm nhận giống mình, thế là quá mãn nguyện rồi. Một buổi check thật nhiều cảm xúc :3

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===

Nghệ danh: Trang Ana

Giá đi khách : 1000K/S - Một lần lên đỉnh cùng thiên thần
SDT: 0961201856
Pass : Bạn Anh checkerviet.net
Loại gái gọi : Hàng Tiếp Khách - Hàng Ngoại Giao - Cave Sài Gòn Cao Cấp
Kv hoạt động : Trung Sơn - Quận 8
Tg hoạt động : 10h - 23h Hàng Ngày

MÔ TẢ VỀ EM

Số đo 3 vòng : 90 - 62 - 92
Chiều cao cơ sở : ~1m7

Face: Đẹp như tranh , face trái xoan , môi mềm gợi cảm và có nét rất dâm .Cực Xinh, mặt có nét rất tây , sang trọng hút hồn
V1: Tròn trịa , khuôn hình cực đẹp , tự nhiên đàn hồi êm ái, bóp mút sướng mê tơi
V2: Eo nhỏ, thân nhỏ, bụng phẳng lỳ, săn thon thả phong cách gymer ôm cực sướng
V3: Mông đẹp, căng , mẩy , đầy nhục cảm ,sinh ra là để doggy
V4: Trắng hồng,mịn như nhung, nhiều nước thôi rồi, càng tevez càng ra nước'

Service : Nhẹ nhàng tình cảm, thích ôm ấp vuốt ve, tâm sự ... Em nó thích ôm hôn vét máng, massage body trước khi làm chiến đấu, Hj, Bj đủ bài... thời gian thì thoải mái, say sưa quên lối về ... hợp tác mọi tư thế chiến đấu, quả thực làm tình với một em gái xinh và ngoan thế này thì cảm xúc rất thăng hoa ... anh em lưu ý nhẹ nhàng tình cảm nhé, em nó còn trẻ nên sợ các abg "holigan bạo dâm quá khích" lắm.

DỊCH VỤ CAM KẾT

Cam kết : Hôn môi (AE lưu ý răng miệng sạch sẽ) + Vét Máng + Cho khách ôm ấp vuốt ve, hôn bú bóp vếu + Hj, Bj, liếm láp toàn thân nghệ thuật

Không cam kết : WC, CIA, Lỗ nhị, Some, Overnight
Thái độ : Nhẹ nhàng tình cảm vui vẻ, yêu chiều khách , thời gian thoải mái,phục vụ các thượng đế tận tình chu đáo

CAM KẾT
- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG - DỊCH VỤ CHUẨN CAM KẾT
Các a trước khi có ý định nhấc máy để gọi cho em xin kính đề nghị:
- Thể hiện văn hóa checker khi check hàng.
- Khi check hàng không: Sử dụng ma túy,say rượu bia,dọa nạt hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với hàng hoặc đòi hỏi các dịch vụ ngoài cam kết.

HÌNH ẢNH VỀ NGƯỜI ĐẸP

Số điện thoại
0961201856
Sửa lần cuối bởi quản trị viên:
Đưa em ấy ra quận 1 đi bánh ơi bảo đảm đắc hàng liền, em đẹp wa mà ở bình chánh xa wa

THÔNG BÁO

Bình luận mới