• HƯỚNG DẪN TRUY CẬP WEBSITE KHI BỊ CHẶN tại đây
    Kết quả và trao giải event VUA CHECKER: tại đây
    Kết quả và trao giải event THẬP ĐẠI MỸ NHÂN: tại đây
Số điện thoại
0967656666

__Vodka__

Lính đào ngũ
9/2/19
3
0
0
vú to đít bụ dáng ngon bảo sao đắt khách vc lại còn đểu đi bóc phốt khách lúc sắp trớ chị hoài dâm vc đc cái khoải bú liếm sướng chỉ muốn ra cmnl trong mồm đuôi 91 p408 đòi 2 cái đéo cho nhớ mặt nhau

vitcon113

LÍNH DỰ BỊ
23/2/19
3
1
0
10 điểm. Em rất đông khách nhưng không hề công nghiệp.

Gặp em 1 chiều hà nội mưa se lạnh. Đúng chất thời tiết kiểu em ơi hà nội phố đã vào chính xuân. Em thì mơn mởn còn anh thì rạo rực.
Mặt em rất xinh. BJ phải nói là phê lòi. chống chỉ định bác nào yếu kém là xuất ngay.
Da trẻ ko trắng lắm nhưng cũng sáng. Vếu to ( hơi thâm - nhưng đầu ti nhỏ - bóp vẫn chắc ). Tuy nhiên mông có vết dạn da, tuổi hơi cứng nhưng vẫn xitin . Nhưng bù lại thái độ phục vụ phải nói là tuyệt vời. Ăn mặc hiện đại sexy. Tôn trọng khách hàng.

Sẽ còn gặp lại em nhé.

Thích: công phá

Hùng Bay

LÍNH DỰ BỊ
5/2/19
12
2
1
Phải như thế nào mới đc hôn hả bác bánh,trả thêm liệu có đc, e gu tình cảm ạ

14/12/18
69
57
1
Em Hoài tiếng thơm vang xa rồi. Chất lượng hàng họ và dịch vụ là điều khỏi cần bàn. Ok miễn chê.

10/10/18
159
113
2
Em Hoài này ngày xưa đi 800k bây giờ giảm xuống 600 phải ko mấy bác

20/3/19
81
17
1
Hnay gọi mãi chẳng đc, đến lúc e nt thì bận rồi chưa có duyên gặp em, chúc e đông khách và hẹn gặp e 1 dịp gần nhất <3

ngockts93

LÍNH DỰ BỊ
13/10/17
1
0
0
Nx này chuẩn, đúng mực đấy.
Checked 18h hnay, ks Pearl ngõ 118, ksan nayf mình chọn vì ko thích mặt đường. P306, 270k.
Hơn đồng chí một chút là có hôn. Sv và nhiệt tình của e này khó ai chê đc. Đây là e thưs 2 bj hết cán. Chúc e đông khách
Bác cho em xin kinh nghiệm hẹn em nó nhé :p

NewGate

LÍNH DỰ BỊ
23/4/19
5
0
0
10 điểm. Em rất đông khách nhưng không hề công nghiệp.

Gặp em 1 chiều hà nội mưa se lạnh. Đúng chất thời tiết kiểu em ơi hà nội phố đã vào chính xuân. Em thì mơn mởn còn anh thì rạo rực.
Mặt em rất xinh. BJ phải nói là phê lòi. chống chỉ định bác nào yếu kém là xuất ngay.
Da trẻ ko trắng lắm nhưng cũng sáng. Vếu to ( hơi thâm - nhưng đầu ti nhỏ - bóp vẫn chắc ). Tuy nhiên mông có vết dạn da, tuổi hơi cứng nhưng vẫn xitin . Nhưng bù lại thái độ phục vụ phải nói là tuyệt vời. Ăn mặc hiện đại sexy. Tôn trọng khách hàng.

Sẽ còn gặp lại em nhé.
Bj tuyệt như vậy à bác. E đi mấy em rồi mà e nào cũng chê lâu ra nên muốn tìm 1 em thử làm cho mình nhanh ra xem tnao hihi

Bình luận mới