200K HOÀI THU - THOẢ MÃN ĐAM MÊ CÙNG CÔ NÀNG NÔNG THÔN GIẢN DỊ NHƯNG KHÔNG KÉM PHẦN DÂM DỤC, LÀM TÌNH CUỒNG NHIỆT

Dịch Vụ Cam Kết
BJ lút cán, 69, Hôn môi, Hôn vú, Vét máng, Tắm chung, Qua đêm, Doggy
5/3/18
1,859
354
4
Vừa đi với chị chiều hôm qua, còn hỏi sao chưa thấy chị lên ảnh mới. Hôm nay đã lên bộ mới đẹp lung linh rồi.
Ai chứ chị hoài thu thì thật sự là khó tìm đc mb nào tuyệt vời hơn. Chị hơi cứng tuổi rồi (chắc tầm cuối 9x ) ngoài nhìn cũng ngon. Người hơi đậm tý, hợp bác nào thích xôi thịt. Ngực nở, mông mẩy, bým khít rịt.
Dv thì ngon lành, Hôn môi xoắn lưỡi tít mù, chơi đủ tư thế.
Ưng nhất là phong cách pv của chị. Chị hiền hiền, nói chuyện có phần thật thà chứ ko giả tạo, mơi khách. Chiều hết mình luôn. Đang làm chị có điện thoại nhưng cũng ko nghe, ko giục giã. Xong việc 2 ce còn tắm rửa, nói chuyện chán. Lúc về chị còn ôm Hôn rất tình cảm.
Tôi đi check cũng nhiều, nhưng mà chưa lần nào thoải mái như đi với chị, bõ công lặn lội đường xa
Chốt phát là chị quá ổn, bác nào thích mb tình cảm mà ko đi thì hơi phí.
Em trai p102 sdt đuôi 788 nhé chị . Sẽ chịu khó xuống thăm chị đều. Vớ vẩn lại nghiện chị rồi ấy =))=))
Ae thỉnh thoảng lại qua ủng hộ em nó nhé

Hoài thu 9x

❀ Bóng hồng checker ❀
5/11/19
164
41
0
MH3 phố thiên hiền nhé ae, em hàng được 70% so với ảnh hàng MB dịch vụ chuẩn vui vẻ nhiệt tình, hôn môi vét máng thoải mái, chơi không dục dã là điểm + cho em, rất hợp tác trong tư thế chích choác, vếu còn khá chắc chắn, eo cũng gọn gàng, mông thì hơi khiêm tốn tý nhưng mb như thế là ok rồi, bụng có vết mổ đẻ, nên bướm rất khít và nhìu nước, chơi xong còn vào nhà tắm tắm chung xong ẻm mới gia về, 1 buổi chếch ngon chim , hẹn gặp lại em lần sau anh phòng 103
Cảm ơn anh yêu nhiều ạ

Vừa đi với chị chiều hôm qua, còn hỏi sao chưa thấy chị lên ảnh mới. Hôm nay đã lên bộ mới đẹp lung linh rồi.
Ai chứ chị hoài thu thì thật sự là khó tìm đc mb nào tuyệt vời hơn. Chị hơi cứng tuổi rồi (chắc tầm cuối 9x ) ngoài nhìn cũng ngon. Người hơi đậm tý, hợp bác nào thích xôi thịt. Ngực nở, mông mẩy, bým khít rịt.
Dv thì ngon lành, Hôn môi xoắn lưỡi tít mù, chơi đủ tư thế.
Ưng nhất là phong cách pv của chị. Chị hiền hiền, nói chuyện có phần thật thà chứ ko giả tạo, mơi khách. Chiều hết mình luôn. Đang làm chị có điện thoại nhưng cũng ko nghe, ko giục giã. Xong việc 2 ce còn tắm rửa, nói chuyện chán. Lúc về chị còn ôm Hôn rất tình cảm.
Tôi đi check cũng nhiều, nhưng mà chưa lần nào thoải mái như đi với chị, bõ công lặn lội đường xa
Chốt phát là chị quá ổn, bác nào thích mb tình cảm mà ko đi thì hơi phí.
Em trai p102 sdt đuôi 788 nhé chị . Sẽ chịu khó xuống thăm chị đều. Vớ vẩn lại nghiện chị rồi ấy =))=))
Chắc trẻ nên chị ý ôm hôn thôi, chứ già như mình chả thấy ôm hôn khi về=))=))
=))À mà không đổi nhà nghỉ là không thăm nữa đâu, hôm trước bị gõ cửa đòi phòng mà mới được 30p, xuống hỏi lễ tân "nhà nghỉ ở đây 100k/1h à" lễ tân bảo "vâng" kể cả có đông khách cũng không nên đòi phòng thế

Zechki

LÍNH DỰ BỊ
25/5/18
13
15
3
P103, N2 MH3,đánh giá nhanh về em hàng như sau:
Hệ máy bay nên mặt k xinh như hottgin, ưa nhìn thôi.
Vú hệ cam xành to vừa vừa
Eo có chút lipid k nhiều lắm
Bướm đẹp khít nước đủ dùng
Mông tạm được boddy đủ sướng
Sevits: hôn môi có luôn k sợ corona giống các em khác, điểm +, bj miệt mài và nhiệt tình, có cả bj nóng lạnh, nếu ae yêu cầu, chơi k hối thúc chủ động chuyển tư thế kết hợp nhịp nhàng, 2 bên cùng vui vẻ, hành sự xong còn vào tắm chung xong em với đi phòng khác, rất ổn áp với giá 2l , có dịp đi ngang qua phố thiên hiền sẽ gọi lại em nó.

5/3/18
1,859
354
4
P103, N2 MH3,đánh giá nhanh về em hàng như sau:
Hệ máy bay nên mặt k xinh như hottgin, ưa nhìn thôi.
Vú hệ cam xành to vừa vừa
Eo có chút lipid k nhiều lắm
Bướm đẹp khít nước đủ dùng
Mông tạm được boddy đủ sướng
Sevits: hôn môi có luôn k sợ corona giống các em khác, điểm +, bj miệt mài và nhiệt tình, có cả bj nóng lạnh, nếu ae yêu cầu, chơi k hối thúc chủ động chuyển tư thế kết hợp nhịp nhàng, 2 bên cùng vui vẻ, hành sự xong còn vào tắm chung xong em với đi phòng khác, rất ổn áp với giá 2l , có dịp đi ngang qua phố thiên hiền sẽ gọi lại em nó.
Cảm ơn bạn đã nhận xét về em nó

THÔNG BÁO

Bình luận mới