Some ✪ ĐỘC QUYỀN ✪ 1.500K Hai Bà Trưng KỲ HÂN - ĐẲNG CẤP GÁI XINH HẠNG SANG - NÓNG BỎNG CÙNG VŨ ĐIỆU SOME 3 BỐC LỬA

Dịch Vụ Cam Kết
BJ/HJ, 69, Hôn môi, Hôn vú, Vét máng, Tắm chung, Some
Sở hữu khuôn mặt quá xinh và teen ngây thơ với những nét dâm ngầm cùng 1 cặp vếu khủng, căng tròn ẩn hiện sau lớp áo mỏng tang, đôi chân dài miên man, trắng muốt, mịn màng, có lẽ em sinh ra là để dành cho anh em thỏa mãn nhu cầu tình dục của đàn ông mà thôi.

Lần đầu tiên đi làm trên mạng, cái gì cũng bẽn lẽn, nom đáng yêu không thể tả. Hế hế, nhìn cái body nuột nà, cặp vú to ẩn hiện sau lớp áo, cặp mông núng niếng, không chén luôn để ngày mai sao được.

Như một người yêu, khi 2 anh em đã ở trên giường, cảm giác làm tình với em nó quả thật như là với người iu thủa ban đầu vậy. Đắp chăn, ôm ấp vuốt ve, vài câu chuyện ngại ngùng thì kéo đầu em nó lại sát mặt mình, mắt em đã nhắm và còn chờ gì nữa mà không hôn :3, nụ hôn ngọt ngào, chỉ cần hôn thôi, chym đã cửng tếu lên rồi, bóp cặp vú to trắng ngần của em đầu ti vẫn còn rất hồng hào, vú to , cảm giác mềm mại rất chân thật.

Hôn vú, rúc cả mặt vào cặp vú khủng của em mà hít hà... thơm quá, da thịt thơm tự nhiên, vuốt cái eo thon, phẳng mịn, xuống đến đùi, luồn tay vào giữa 2 khe háng của em mà sờ soạng đã thấy dâm thuỷ nhâm nhấp, trườn xuống dưới không thấy em nó phản ứng gì thế là dang rộng cặp đùi thon vục mặt vào mà vét
Chán chê em lên trên bắt đầu thổi kèn, phê sẵn rồi nên em mới thổi được khoảng 3 phút đã bắt em đeo bao để nhăm nhe nhét vào khám phá cái bym đang đầy nước này, ấm áp và dễ chịu, phang phập từng phát chắc nịch, cảm nhận rõ cái bym của em nó cũng nhẹ nhàng co bóp, em nó thật có triển vọng đấy :))

Đổi sang tư thế doggy thì chưa được 2 phút đã đầu hàng cái mông chắc nịch của em, nằm ôm ấp thêm 5 phút thì anh em cùng vào nhà tắm mơn trớn cho nhau thêm 1 lần nữa rồi chia tay

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===

Nghệ danh : KỲ HÂN
Số điện thoại: 0965171043
Pass: Bạn Anh Checkerviet
Khu vực hoạt động :
Hai Bà Trưng - Bà Triệu
Giá: 1.500k/shot/1 lần xuất tinh

Some 2 hoặc some 3 cùng Linh Tây:
Giá some 2 (Cùng Linh Tây): 2.500k/1 lần xuất tinh

Năm sinh : 1997
Nguyên quán : Hà Nội

Giao tiếp ứng xử nhẹ nhàng, thời gian thoải mái, thơm tho, sang chảnh
Thời gian hoạt động : 11h00 trưa đến 23h đêm
Số đo 3 vòng : 93 - 62 - 92
Chiều cao cơ sở : 1m65
Loại gái gọi : Hàng Tiếp Khách - Hàng Ngoại Giao - Cave Hà Nội Cao Cấp

ĐÁNH GIÁ

Face: rất xinh, sang đậm chất gái Hà Nội, đường nét thanh tú, mắt bồ câu, mũi dọc dừa
V1: Tuyệt phẩm của tạo hóa, đôi gò bồng đảo tuyệt đẹp, tròn trịa, mềm mại, đầu ti nhỏ hồng rực, đây là bộ ngực tự nhiên đẹp nhất miền Bắc.
V2: Eo nhỏ, thân nhỏ, bụng phẳng lỳ
V3: Mông cong mịn và cực đẹp, sexy, doggy cả ngày không biết chán
V4: HỒNG HÀO KO CA VÁT NHÉ. Nhiều nước, sạch sẽ thơm tho, co bóp đàn hồi tốt, lông lá tỉa tót gọn gàng, tevet sướng thì đừng hỏi
Service: tận tuỵ như người yêu, kỹ năng rất tốt, hợp tác mọi tư thế với checker, dịu dàng sâu lắng, biểu cảm tự nhiên chân thật, giầu cảm xúc .

DỊCH VỤ CAM KẾT :

Service: Hôn môi + Vét - Hôn ti - Liếm Cà - Múa Cột + Tắm chung
Hôn vú,Bóp vú,mút mát Ti : Có
HJ + BJ : Có
Hợp tác mọi tư thế có cả 69 - 96

CAM KẾT:

- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG
- Khi check hàng không: Sử dụng ma túy,say rượu bia,dọa nạt hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với hàng hoặc đòi hỏi các dịch vụ ngoài cam kết.

Số điện thoại
0965171043

dothanhdat

Checker thông thái
59
917
mặt xinh, da trắng, rất ngon cho 1 ngày cuối tuần nắng đẹp xxx21

Setup với em nó trong 1 buổi chiều nắng nóng lên gần 50 độ,em lên sóng cũng gần cả tuần rồi nên cũng khá hào hứng.
Đầu tiên là mặc quấn áo khá sexy, áo lót đỏ (trời nóng bỏ cụ ra mà chơi áo rực rỡ vậy)
Thứ 2 là về hình thể: vú căng tròn, bóp thích; eo quá chuẩn, hợp dáng; mông cong nên lúc em nó bj thì mình vuốt ve mong thấy phê vãi.
Thứ 3 là khi nhập cuộc mình mới biết, chịch nhau mà em nó cứ như người yêu ý, rên xiết nhè nhẹ, tay bấu lấy lưng, nước thì lúc đầu ít về sau thì làm khá thích và thoải mái.
Với giá 1500K cho cuộc gặp em thì cũng khá ổn. Hi vọng sẽ sớm gặp lại em.

• Love
  • Like
Reactions: Leo13khactrong
Sau cuộc gặp với em thì đã lưu số em nó làm hàng ruột và chắc chắn sẽ còn gặp dài dài vì quá hợp gu dáng xinh, da đẹp, làm tình rất rất cảm xúc.
Cũng như mọi lần đi check thì đều nhắn tin số phòng, tắm rửa và nằm xem tin tin đợi, khoảng 10p thì có tiếng gõ cửa, em nó ăn mặc khá đẹp, trang điểm nhẹ nhàng. Xong màn chào hỏi thì đợi em tắm rửa. Ra đến giường được thưởng thức màn sơ vít rất nhiệt của em nó, em nó thổi kèn khá hay, đầu tiên là hôn ngực mình, phê không tả được, chim cứng ngắc. Bóp cặp vú to như 2 trái bưởi của em nó khá thích, em nó bj nhiệt tình đến nỗi mà suýt thì trớ, bảo em nó đeo bao cho rồi leo lên bụng em nó phi ầm ầm cảm thấy sắp bị nock out liền đổi tư thế doggy, dập lia lịa, mông to ngon dập vài phát là không chịu nổi nên out luôn. Xong xuôi 2 anh em cùng đi tắm rồi chia tay để em lên phòng, còn mình lại lao ra ngoài trời dưới cái nóng oi ngột ngạt. Hết.

• Like
Reactions: Leo13
Đánh giá luôn cho nhanh:
- Ngực: Chắc chắn, đầu ti hồng hào, bóp mút khá thích
- Eo: gọn gàng săn chắc, gợi cảm ôm ấp phê lém
- Mông: To tròn, căng, cong cớn săn chắc, doggy rất ổn
- Bím: cắt tỉa gọn gàng, thơm tho sạch sẽ, nước nôi ổn
- Dịch vụ: cái này để anh em tự cảm nhận, mỗi người mỗi khác nên chẳng nói nhiều.

• Like
Reactions: Leo13

THÔNG BÁO

Bình luận mới