Dịch Vụ Cam Kết
BJ/HJ, 69, Hôn môi, Hôn vú, Vét máng, Tắm chung, Qua đêm

Company PGA

CHỈ ĐƯA HÀNG CHUẨN
3
10,014

ĐẲNG CẤP, SANG CHẢNH KHÔNG GÌ CÓ THỂ PHỦ NHẬN, NÓ TOÁT LÊN TỪ THẦN THÁI, PHONG CÁCH ĂN MẶC, CÁCH GIAO TIẾP VÀ NGHỆ THUẬT ÁI ÂN. CHỈ CÓ THỂ CÓ ĐƯỢC Ở NHỮNG NGƯỜI ĐẸP THỰC SỰ MÀ THÔI. CƠ HỘI ĐỂ ANH EM CÓ THỂ TIẾP XÚC ĐƯỢC VỚI SIÊU MẪU HÀNG ĐẦU MIỀN BẮC ĐANG Ở ĐÂY:

=== THÔNG TIN ĐẠI MỸ NHÂN ===

Nghệ danh: Triệu Vy
Số điện thoại: 0565413498
Pass: Bạn Anh Checkerviet
Giá: 1.000k/shot/1 lần xuất tinh
Năm sinh : 1998
Nguyên quán : Hà Nội

Khu vực hoạt động: Hai Bà Trưng - Bà Triệu

HỘI TỤ ĐẨY ĐỦ NHỮNG TỐ CHẤT CỦA SIÊU MẪU: XINH - SANG CHẢNH - YÊU KIỀU - QUÝ PHÁI

Thời gian hoạt động : 11h00 trưa đến 11h tối

Số đo 3 vòng : 93 - 62 - 92

Chiều cao cơ sở : 1m69
Loại gái gọi : Hàng Tiếp Khách - Hàng Ngoại Giao - Cave Hà Nội Cao Cấp

Đánh giá :

Dáng: Hơn cả một siêu mẫu, từng đường cong đầy mê hoặc, body đồng hồ cát tuyệt đẹp

Face: V-line đường nét sang chảnh, muôn phần đáng yêu
V1: Đôi gò bồng đảo tuyệt đẹp,tròn trịa, mềm mại, đầu ti nhỏ hồng rực,

V2: Eo nhỏ,thân nhỏ,bụng phẳng lỳ
V3: Mông cong mịn và cực đẹp,sexy,doggy cả ngày không biết chán
V4: Nhiều nước,Sạch sẽ thơm tho,co bóp đàn hồi tốt,lông lá tỉa tót gọn gàng,tevet sướng thì đừng hỏi

Service: tận tuỵ như người yêu,kỹ năng rất tốt,hợp tác mọi tư thế với checker,dịu dàng sâu lắng.Biểu cảm tự nhiên chân thật,giầu cảm xúc .

DỊCH VỤ CAM KẾT :

Service: Hôn môi + Vét - Hôn ti - Liếm Cà - Múa Cột + Tắm chung

Hôn vú,Bóp vú,mút mát Ti : Có
HJ + BJ : Có

Hợp tác mọi tư thế có cả 69 - 96

CAM KẾT:

- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG
- Khi check hàng không: Sử dụng ma túy,say rượu bia,dọa nạt hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với hàng hoặc đòi hỏi các dịch vụ ngoài cam kết.

Số điện thoại
0565413498
Đánh giá luôn cho anh em sau ngày cuối tuần gặp em. Tổng thể thì thái độ cực kì thân thiện, vui vẻ, đặc biệt là em nó sở hữu cặp vú và quả mông khá kích thích, hôm qua đã oi nóng thì chớ, ngồi đợi trên đêm nhìn em nó cởi quần áo từ đằng sau mà thằng ku em đã ko chịu được rồi. Phải công nhận một điều là chịch e nó sướng quá, tay mình ko rời vú eo mông em nó nổi 1 giây, cứ vú mà mân mê, eo mà vịn, mông mà ôm, từng nhịp dập nên chẳng mấy chốc cũng out trong vòng 3 nốt nhạc (truyền thống, cưỡi ngựa và chốt hạ qua doggy).
V1: to và đẹp, bóp khá mềm mại, bóp thoải mái
V2: thon, gọn, nhỏ nhắn
V3: cong, tròn, trắng, doggy thích.
Tổng thể hết 2 củ cho cuộc gặp em và làm ít thịt bò, trứng gà để về nhà ăn cho hồi sức.

cu6mui

LÍNH DỰ BỊ
6
1
Thịt bò, trứng gà chưa chắc. Cứ mực một nắng, sữa tươi thì máy nổ ngày đêm.

cu6mui

LÍNH DỰ BỊ
6
1
Nhìn giống Diễm My 9x quá. Mông vú thế này, gặp mấy anh em gymer nó nhào bột thì chỉ có nằm rên.

• Like
Reactions: chauffeur
Thôi thì đã hứa với anh em nên dù hôm nay oi nóng nhưng tôi vẫn vác cu đi gặp em.

Dáng cao ráo, chân dài, chiều cao ước tính bằng mắt cũng trên 1,65m (chẳng biết đúng không nhưng thôi cứ ước lượng vậy), thái độ thì chẳng thể chê được em nó điểm gì, rất ngoan ngoãn lễ phép, dịch vụ tốt, nằm ôm ấp nói chuyện chán chê mới hành sự.
Service đầy đủ công đoạn từ hôn môi, hôn ngực, thổi kèn khá thành thạo và điêu luyện. Điểm cộng cho em nó ở khoản này.

Nghịch ngợm lúc cũng thấy nước nôi ra nhiều, em nó chủ động xếp hình, tư thế đầu tiên là em nó lên trên cưỡi ngựa, rồi thì truyền thống, chân em nó dài, vác chân lên cổ mình vẫn thấy miên man, xoạc tư thế này cũng thích rồi thì out sau vài phút.

Xong xuôi thì 2 anh em cùng nhau tắm và chia tay sau khi hưởng thụ sự mát lạnh của điều hòa bằng sự oi nóng của thời tiết.

Vào chủ đề luôn. Bắt đầu có sóc lọ, thổi kèn, rồi đến thổi kèn, mút cà liếm bẹn em nó thực hiện khá chuyên nghiệp và đầy đủ. Lúc gần thấy không ổn thì bảo em lấy bao. Thấy là bym cũng được, khít, và nước thì khá đầy đủ, nhưng tiếc là chắc lâu không được chịch nhiều nên mới dập nhẹ nhàng từng phát một mà vẫn out mới pó tay.
Nằm đè lên người em nó hít hà thêm mấy cái nữa cho đỡ tiếc rồi lăn xuống giường, em nó cười rinh rích. Thôi về sớm, hẹn lần sau sẽ có trả thù cho cuộc chiến ngày hôm nay.

• Love
Reactions: Emperor of Hell

ESSE

Checker thông thái
27
0
Có lẽ thuê nhà gần đây để gặp các em ở khu này mất

THÔNG BÁO

Bình luận mới