300K LINH ANH 2K BÚP BÊ XÌ TIN XINH ĐẸP VÚ TO NHƯ BOMB BƯỚM CỰC HỒNG HÀNG CỰC TÌNH CẢM

Số điện thoại
0339446658
Chả hiểu sao chắc so mình ập troai... gặp e p 508 chiều qua tầm 15h30.
E rất xinh với thân hình nóng bỏng kèm mái tóc hương tinh dầu thơm mà a khen mãi.
Bj đầy đủ k thúc giục...
Vừa huỵch vừa ôm 2 bầu ngực đầy đặn của e và hỏi làm ny a nhé e ô tê luôn :)).
Thực sự đi vs cảm xúc như ng yêu e có chút ngại ngùng hay phết. Đặc biệt bym e có bót chym a phải rút ra hồi phục cấp cứu ko thì tắc thở...
A đeo kính vẫn mặc áo khi chén e. A tắm trước e tắm sau.. đọc đc cmt ới a 1 câu a biết nha hứa sẽ ngoan làm ny e dài dài ^^:x:x

5/3/18
2,034
582
3
Chả hiểu sao chắc so mình ập troai... gặp e p 508 chiều qua tầm 15h30.
E rất xinh với thân hình nóng bỏng kèm mái tóc hương tinh dầu thơm mà a khen mãi.
Bj đầy đủ k thúc giục...
Vừa huỵch vừa ôm 2 bầu ngực đầy đặn của e và hỏi làm ny a nhé e ô tê luôn :)).
Thực sự đi vs cảm xúc như ng yêu e có chút ngại ngùng hay phết. Đặc biệt bym e có bót chym a phải rút ra hồi phục cấp cứu ko thì tắc thở...
A đeo kính vẫn mặc áo khi chén e. A tắm trước e tắm sau.. đọc đc cmt ới a 1 câu a biết nha hứa sẽ ngoan làm ny e dài dài ^^:x:x
Ui còm men tình cảm khiếp hồn luôn
Ha ha tks bác nha

5/3/18
2,034
582
3
Oánh 2 cái mệt lắm, phải ăn uống 2-3 tiếng sau mới ổn, với lại nn NC như cái chuồng lợn ý, nằm bẩn lắm chỉ muốn ra ngay, bạn chuyển em ấy sang bên phú nhuận đi
Làm nhà nào do các em chọn bác ạ, mình ko quyết được. Nhiều khi chỗ bình dân vui chơi cực an toàn, chỗ hơn 1 tí an ninh ko đảm bảo cũng sợ lắm bác à :)

lucy2711

LÍNH DỰ BỊ
19/11/19
3
0
0
Cho mmình hỏi với các em gái ở đây có được kiểm tra định kì ko vậy. Hôm trước mình bị rách bao nên hơi lo lắng.

Bình luận mới