350K LINH CUTE 1429 - EM GÁI XINH TƯƠI , VÚ ĐẸP , TI HỒNG , LÀM TÌNH ĐẲNG CẤP

Anhpro07

LÍNH DỰ BỊ
23/2/20
4
3
0
Lính mới chứ ko phải bánh bủng gì đâu ae đồng dâm nhé. Trước chỉ view diễn đàn chứ ko dky member để cmt (khẳng định ko phải nick ảo). E này mình chắc ko có duyên nên set kèo nửa năm trời ko gặp nổi :)) nghỉ tết buồn buồn thả cái tin đc rep ngay (chắc qua năm mới đỡ đen :)) gặp thì đánh giá 80% ảnh :) ăn mà xì tin xì khói vẫn đôi giày sneaker trắng đó. Đánh giá như sau:
Face: ổn dễ thương, nói chuyện nhí nhảnh
V1: vừa tay cho 8đ
V2: vừa, ko mỡ nhiều (tết chắc ăn nhiều nên vậy) 7d
V3: sờ mịn lắm 8d
V4: chắc do nghỉ lâu nên gặp mình là nhoe nhoét nhất là đoạn tevet chắc sướng cứ cong hết ngừoi kêu còn bấu tím tay mình, làm tình thì hợp tác tự nhiên, cháo lữoi tít mù
E này thì ko giục giã gì, mình có gặp lại lần 2 cũng vậy (40-50 phut)Đánh giá tổng kết đáng để gặp trong phân khúc này. Gặp 2 hôm liên tiếp xong mình về còn ốm đến tuần chắc có tuổi ra gió mùa đông bắc lạnh nên yếu :))))
Khẳng định lại là ko câu kéo hay cmt ảo gì đâu nhé nên ôg nào khó ở thì đừng đọc chứ mất công chửi mệt lắm :))

Thích: Linhcutexinhgai
14/1/20
84
25
0
Lính mới chứ ko phải bánh bủng gì đâu ae đồng dâm nhé. Trước chỉ view diễn đàn chứ ko dky member để cmt (khẳng định ko phải nick ảo). E này mình chắc ko có duyên nên set kèo nửa năm trời ko gặp nổi :)) nghỉ tết buồn buồn thả cái tin đc rep ngay (chắc qua năm mới đỡ đen :)) gặp thì đánh giá 80% ảnh :) ăn mà xì tin xì khói vẫn đôi giày sneaker trắng đó. Đánh giá như sau:
Face: ổn dễ thương, nói chuyện nhí nhảnh
V1: vừa tay cho 8đ
V2: vừa, ko mỡ nhiều (tết chắc ăn nhiều nên vậy) 7d
V3: sờ mịn lắm 8d
V4: chắc do nghỉ lâu nên gặp mình là nhoe nhoét nhất là đoạn tevet chắc sướng cứ cong hết ngừoi kêu còn bấu tím tay mình, làm tình thì hợp tác tự nhiên, cháo lữoi tít mù
E này thì ko giục giã gì, mình có gặp lại lần 2 cũng vậy (40-50 phut)Đánh giá tổng kết đáng để gặp trong phân khúc này. Gặp 2 hôm liên tiếp xong mình về còn ốm đến tuần chắc có tuổi ra gió mùa đông bắc lạnh nên yếu :))))
Khẳng định lại là ko câu kéo hay cmt ảo gì đâu nhé nên ôg nào khó ở thì đừng đọc chứ mất công chửi mệt lắm :))
em ấy mình dây cây cảnh hay mình dây.ngoài đời cao được mét bao nhiêu bác ơi?

Demolvn

LÍNH DỰ BỊ
25/2/20
10
3
0
Gặp em lâu rồi mà bây giờ mới có tgian đăng ký để chia sẻ cho ae..
Đánh giá em Linh
Mặt xinh gần như ảnh luôn, em rất nhí nhảnh hay hát.. :))). Mình kbiet gu của ae tnao nhưng mà mình khi đi em Linh cảm giác như đang làm tình vs ng yêu vậy. Thực sự là có tcam vs em ý luôn rồi :)). Chỉ tiếc là không ở HN được mãi để gặp em Linh thường xuyên đành phải để lần sau..Chúc em đông khách..
A béo chuyển tiền hộ :)))

Thích: Linhcutexinhgai
14/1/20
84
25
0
Nếu mặt xinh đúng như trong ảnh thì phải sắp xếp qua với em n mới được .em này set trưa chiều là đẹp chứ buổi tốt hẹn mấy lần rồi mà không thấy trả lời

THÔNG BÁO

Bình luận mới