CKV ACMB ISO 3

❀ Trung Tâm Kiểm Định ❀
7/12/17
37
111
4

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===
Nghệ danh :
Linh Miu
SDT : 0377164205
Giá : 500k/s
Pass : Bạn anh checkerviet.net
Loại gái gọi : Cave Hà Nội - Hàng Kiểm Định
Khu vực : Xã Đàn - Kim Liên Mới
KS/NN : 150K/2h sạch sẽ, thơm tho
Giờ làm việc : 11h - 24h
Qua đêm : Có, Thỏa Thuận

MÔ TẢ VỀ EM
Tổng quan : Face : Sn 1996, trẻ trung tươi tắn, tình cảm hay cười, dáng dây éo ót, khuôn mặt trẻ trung xinh đẹp gợi tình
V1 : Bầu vú tròn to khủng, căng mọng, hồng hào, khuôn ngực đẹp đàn hồi tốt bú mút phê

- Eo : eo ót, gọn gàng, hơi gầy một chút, phù hợp với các bác thích chơi nhiều tư thế
- Mông : gọn gàng săn chắc, no tròn láng mịn
- Bướm : thơm tho sạch sẽ, gọn gàng, nước nôi nhiều, vét sướng

DỊCH VỤ CAM KẾT
Cam kết : Hôn môi tình cảm (AE lưu ý vệ sinh sạch sẽ) + Vét máng + Ôm ấp vuốt ve sẻ chia tâm sự + Cho khách hôn bú bóp vú mút mát ti + Hj,Bj kèn sáo nhiệt tình đầy đủ công đoạn + Hợp tác các tư thế rất vui vẻ yêu chiều khách, thời gian rất thoải mái.
Không cam kết: WC, CIA, Lỗ nhị
Hàng đã kiểm định anh em cứ thế alo thôi - chúc anh em có một bữa chơi vui vẻ

CAM KẾT
- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.

Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh người đẹp !!!

HÌNH ẢNH VỀ EM

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===
Nghệ danh :
Linh Miu
SDT : 0377164205
Giá : 500k/s
Pass : Bạn anh checkerviet.net
Loại gái gọi : Cave Hà Nội - Hàng Kiểm Định
Khu vực : Xã Đàn - Kim Liên Mới
KS/NN : 150K/2h sạch sẽ, thơm tho
Giờ làm việc : 11h - 24h
Qua đêm : Có, Thỏa Thuận

Số điện thoại
0377164205
Last edited by a moderator:

Anhchangtynh

LÍNH DỰ BỊ
2/10/19
1
0
0
Được của ló các bác ơi
Đ nhận xét nhiều. Một câu thôi
Được của ló
Đi thử sẽ biết. Đ nói nhiều.
Anh phòng 510 đuôi 92 chúc e đông khách :)) mạnh dạn chụp ảnh mới đi nhá

Linh Miu2207

❀ Bóng hồng checker ❀
20/9/19
84
47
1
e muốn nuốt chọn con chim muốn hút cạn tinh trùng của các a.km dịch vụ xuất tinh vào miệng ngày hnay ạ.(k thu them phi)hnay e làm đến 22h nha các ty

MASTER-DIT

Lính đào ngũ
31/7/19
168
96
0
Sex Paradise
Vừa gặp em cùng Khánh Linh baby ở SG Perl :-*
Buổi some vô cùng tuyệt vời với 2 người đẹp Đánh giá riêng về Linh Miu2207 như thế này.
(*)Body:
Da: Tuy không trắng lắm nhưng rất mịn màng.
Mặt : Xinh, dâm mũi cao, môi xinh.
Ngực : To, căng đẹp ( Đã làm nhưng đẹp và không giữ hàng cho bóp thoải mái.
Eo: Eo thon gọn.
Mông: Cong, mịn .
Bím: Đây là điểm mạnh nhất của em, tuy không hồng sáng như ảnh nhưng đẹp vì 2 mép nhỏ, khít khao và nhiều nước.
(*)Dịc vụ:
Hôn môi: Em có màn nút lưỡi rất điêu luyện, môi lưỡi mềm ướt át hôn đắm đuối ngọt ngào. Đặc biệt khi vừa địt Khánh Linh baby vừa khóa môi xoắn lưỡi Linh Miu2207 vô cùng kích thích và phê.
Hj, BJ miệt mài.
Vét máng + 69: Vét thoải mái, bím em đẹp và 2 mép ko có lông nên vét rất sướng. Khi 2 em đang BJ thì mình vét máng lần lượt Linh Miu và Khánh Linh. Phải nói là 2 cái bím quá đẹp và ướt át ngay trước miệng thật sự phê không tả nổi.
Làm tình: Chủ động dập nhiệt tình, phê nhất là màn Doggy và đặc biệt tư thế truyền thống bím em khít nhấp rất sướng.
(*)Thái độ: Gặp mặt là tươi cười và hôn môi chào hỏi như người tình. Some đòi hỏi phối hợp nhịp nhàng 3 người, em rất hợp tác và nhịp nhàng với Khánh Linh.
Tóm lại: Vô cùng hài lòng về những gì em làm hôm nay Linh Miu2207 à. 2 em đã làm anh thực sự phê với màn làm tình điên cuồng say đắm.
Cảm ơn em, chắc chắn sẽ gặp để solo với em sớm nhất. :x:x:x:x:x:x

Anh Some 304

Linh Miu2207

❀ Bóng hồng checker ❀
20/9/19
84
47
1
Vừa gặp em cùng Khánh Linh baby ở SG Perl :-*
Buổi some vô cùng tuyệt vời với 2 người đẹp Đánh giá riêng về Linh Miu2207 như thế này.
(*)Body:
Da: Tuy không trắng lắm nhưng rất mịn màng.
Mặt : Xinh, dâm mũi cao, môi xinh.
Ngực : To, căng đẹp ( Đã làm nhưng đẹp và không giữ hàng cho bóp thoải mái.
Eo: Eo thon gọn.
Mông: Cong, mịn .
Bím: Đây là điểm mạnh nhất của em, tuy không hồng sáng như ảnh nhưng đẹp vì 2 mép nhỏ, khít khao và nhiều nước.
(*)Dịc vụ:
Hôn môi: Em có màn nút lưỡi rất điêu luyện, môi lưỡi mềm ướt át hôn đắm đuối ngọt ngào. Đặc biệt khi vừa đ*t Khánh Linh baby vừa khóa môi xoắn lưỡi Linh Miu2207 vô cùng kích thích và phê.
Hj, BJ miệt mài.
Vét máng + 69: Vét thoải mái, bím em đẹp và 2 mép ko có lông nên vét rất sướng. Khi 2 em đang BJ thì mình vét máng lần lượt Linh Miu và Khánh Linh. Phải nói là 2 cái bím quá đẹp và ướt át ngay trước miệng thật sự phê không tả nổi.
Làm tình: Chủ động dập nhiệt tình, phê nhất là màn Doggy và đặc biệt tư thế truyền thống bím em khít nhấp rất sướng.
(*)Thái độ: Gặp mặt là tươi cười và hôn môi chào hỏi như người tình. Some đòi hỏi phối hợp nhịp nhàng 3 người, em rất hợp tác và nhịp nhàng với Khánh Linh.
Tóm lại: Vô cùng hài lòng về những gì em làm hôm nay Linh Miu2207 à. 2 em đã làm anh thực sự phê với màn làm tình điên cuồng say đắm.
Cảm ơn em, chắc chắn sẽ gặp để solo với em sớm nhất. :x:x:x:x:x:x

Anh Some 304
e cảm ơn ạ

Thích: MASTER-DIT

THÔNG BÁO

Bình luận mới