400K Mai Phương Hàng Non Mới Lớn Lần Đầu Tiên Đi Làm Phục Vụ Anh Em

• V/v cấp danh hiệu "Bóng hồng checker" tại đây. Đề nghị chị em đăng ký để nhận quyền lợi sớm nhất.
    HƯỚNG DẪN TRUY CẬP WEBSITE KHI BỊ CHẶN tại đây
Status
Không mở trả lời sau này.
Dịch Vụ Cam Kết
BJ lút cán, 69, Hôn môi, Hôn vú, Vét máng, Tắm chung, Doggy

Doyle Brunson

Lính đào ngũ
Nhà tài trợ
5/3/18
476
431
3

Hôm nay mình xin giới thiệu đến toàn thể anh em trên diễn đàn một em hàng mới lớn cực kỳ ngon. Chả là chiều hôm thứ 7 tuần trước do công việc rảnh nên có qua nói chuyện với mấy em trước mình hay giao lưu, thì được các em í giới thiệu cho một em vừa tròn 18+. Nghe mấy em tả vừa tròn 18 mà lại đi làm lần đầu nên mình xin số và hẹn gặp được em nó luôn chiều hôm ấy. Sau khi đã giao lưu với em nó ở một vài tư thế cơ bản thì mình cũng quyết định sẽ mời em nó lên diễn đàn để giới thiệu đến anh em. Em nó mới lớn nhưng lại đang tuổi ăn tuổi chơi nên cần tiền để mua sắm, đi chơi, đi du lịch..vv nên là em nó mới đồng ý theo mình về ra mắt anh em, mong các anh em ủng hộ cho em nó nhé. Em nó lần đầu tiên đi làm nên các anh em hãy chỉ bảo em nó thêm giúp mình nhé. Dưới đây là toàn bộ thông tin và hình ảnh về em nó, chúc anh em ngon trym nhé !

===THÔNG TIN GÁI GỌI ===
Nghệ danh: Mai Phương
SĐT : ‭0325849197‬
Giá: 400k/shot/1 lần xuất tinh
Pass: Bạn Anh checkerviet.net
Loại gái gọi : Gái Gọi Hà Nội
KV hoạt động : Đình Thôn - Mỹ Đình
Tg hoạt động: 11h00 trưa đến 24h đêm

MÔ TẢ VỀ EM
Style : nhẹ nhàng dễ thương & đáng yêu
Số đo 3 vòng : 88 - 60 - 90
Chiều cao cơ sở : 1m60
Face: Xinh gái, đáng yêu, đôi mắt rất gợi tình
V1: Tròn trịa, khuôn hình cực đẹp chuẩn đào tiên,hàng mới lớn nên bóp rất căng
V2: Eo phẳng, chuẩn, phù hợp với dáng người
V3: Mông to, cong, tròn, mẩy, doggy là phê lòi
V4: Qủa bướm mới lớn tuyệt đẹp, múp rụp, hồng hào, càng tevez càng ra nước, sạch sẽ, thơm tho

DỊCH VỤ CAM KẾT
Service: Chiều khách hết nấc.Siêu pro,BJ cực tốt,ngậm sâu.tevez 69,hôn môi đá lưỡi,liếm láp từ đầu đến chân.Biểu cảm lúc lên đỉnh như diễn viên Jav
Cam Kết : Hôn môi + Hôn vú,Bóp vú,mút mát ti,Hj,Bj,Vét máng, 69-96
Hôn môi : Có (Xoắn xít tít mù,AE lưu ý vệ sinh răng miệng sạch sẽ,đánh răng,nhai kẹo ngay tại nơi hành lạc)
Hôn vú,Bóp vú,mút mát Ti : Có
-HJ + BJ : Có
- Tê Vét : Có
-69 - 96 : Có
- Liếm láp từ đầu đến tận ngón chân
Không cam kết : WC, CIA,Lỗ nhị,Some,Overnight

CAM KẾT
- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
– AE Checker lưu ý : Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh người đẹp !!!

HỈNH ẢNH VỀ NGƯỜI ĐẸP

Số điện thoại
Checkerviet
Chỉnh sửa cuối:

Kiểm Soát Viên

Thư ký - Ban Thanh Tra
15/6/16
252
52
7
đề nghị Mod Xử lý ông bánh này làm ăn bố láo. Hôm nay em có gọi em này của bánh.

https://checkerviet.net/threads/mai...lon-lan-dau-tien-di-lam-phuc-vu-anh-em.52054/

Kết quả là hai lần leo cây và mất hai lần tiền phòng.

Bạn có thể post tại đây/ hoặc gửi các bằng chứng để các Mod xử lý, bảo đảm quyền lợi của bạn. Hồ sơ gồm : Hồ sơ Hình Ảnh (Ảnh chụp tin nhắn với Em - rõ ngày giờ mà Bạn đi check + Hồ sơ khác - nếu có)
Bạn làm theo hướng dẫn up ảnh này nhé : https://checkerviet.net/threads/huong-dan-dang-bai-len-dien-dan.128/

2/1/19
24
3
2
Checked 14h45. P401 Nhất Long DT. Chuẩn ảnh, xinh, nhẹ nhàng, tc, hàng thật. Tuổi thì ko chuẩn thôi. Nc hài lòng

Doyle Brunson

Lính đào ngũ
Nhà tài trợ
5/3/18
476
431
3
đề nghị Mod Xử lý ông bánh này làm ăn bố láo. Hôm nay em có gọi em này của bánh.

https://checkerviet.net/threads/mai...lon-lan-dau-tien-di-lam-phuc-vu-anh-em.52054/

Kết quả là hai lần leo cây và mất hai lần tiền phòng.

Chào bạn , Hôm qua là do em nó mới đi làm lần đầu và cũng vì là mới đi làm nên các anh em đến hơi đông. Em nó thì chưa có kinh nghiệm nên không biết xoay sở cho hợp lý, nên để các bạn phải chờ hơi lâu một chút ạ. Mình thay em nó xin lỗi bạn và sẽ nhắc nhở em nó thêm để không xảy ra tình trạng như vậy nữa mong bạn thông cảm ạ.

Doyle Brunson

Lính đào ngũ
Nhà tài trợ
5/3/18
476
431
3
Bạn có thể post tại đây/ hoặc gửi các bằng chứng để các Mod xử lý, bảo đảm quyền lợi của bạn. Hồ sơ gồm : Hồ sơ Hình Ảnh (Ảnh chụp tin nhắn với Em - rõ ngày giờ mà Bạn đi check + Hồ sơ khác - nếu có)
Bạn làm theo hướng dẫn up ảnh này nhé : https://checkerviet.net/threads/huong-dan-dang-bai-len-dien-dan.128/
Em chào anh. Em có hỏi em hàng về trường hợp bom khách chiều hôm qua ngày 15/2, có truong hop cua một khách lấy nhà nghỉ thứ nhất nhưng khách chê nhà nghỉ bẩn song khách di chuyển sang nhà nghỉ thứ 2 và báo lại phòng cho em hàng. Em hàng cũng đã nhận phòng của khách nhưng vì lý do bài của em mới lên nên đông khách hẹn, nên lúc em nó lên phòng của bạn khách này thì khách về mất rồi. Sau đó em hàng có gọi điện để xin lỗi khách, em đã trao đổi với em hàng để em hàng hoàn bồi lại tiền phòng cho khách 2 lần và em hàng đã đồng ý. Anh giúp em liên lạc với bạn khách đó để em hàng có thể hoàn lại tiền phòng cho khách ạ. Em cảm ơn!

Status
Không mở trả lời sau này.

THÔNG BÁO

Bình luận mới