✪ ĐỘC QUYỀN ✪ 2.000K Phố Cổ [NEW] HOTGIRL MINH CHÂU : CỰC PHẨM CHECKERVIET - XINH SANG DỊCH VỤ ĐẲNG CẤP

Jokerckv

Hàng Đẹp Tuyển Chọn
34
5,003

Gửi đến anh em đồng dâm toàn cõi checkerviet 1 em hotgirl mới tinh tình tình trên mọi mặt trận thuộc diện xinh sang vô đối, mảnh mai vô cùng mà nếu gặp ở ngoài thì đúng là các hotgirl mạng, showbiz cứ phải chạy dài sau em. Với chiều cao 1m66, thân hình mảnh mai cân đối, nước da trắng như bột lọc thì em sở hữu cặp giò dài miên man, 1 body chuẩn đét, phải nói hiếm có thuộc diện số 1 hiện nay.
Ngoài gương mặt cuốn hút, body chuẩn chỉnh thì bản thân Minh Châu thực sự là 1 điều gì đó tuyệt vời, dù tuổi đời còn trẻ nhưng em tỏ ra là 1 cô gái hiểu biết, nói chuyện tinh tế cuốn hút, tươi cười nhẹ nhàng, xoạc hơn 30 phút là xong thì cuốn vào những câu chuyện của em cả tiếng, cảm thấy thoải mái, cởi mở .
Đặc biệt hơn, dù vô cùng xinh đẹp, không kém cạnh 1 hotgirl nào cả. xinh rất xinh, sang rất sang nhưng lại không hề chảnh bởi cách làm tình của em nó, coi trọng mọi thượng đế, gặp em đúng là hơn cả người tình trăm năm, với những nụ hôn ngọt ngào, với những đường lưỡi tuyệt mỹ, với kỹ năng massage đỉnh cao, những màn tắm chung cảm xúc cảm giác được chăm chút thì em còn sẵn sàng xuất vô miệng nếu thực sự muốn thăng hoa .... Có lẽ em nó đang sở hữu dịch vụ hàng đầu hiện nay .

=== THÔNG TIN SIÊU MẪU ===

Siêu Hotgirl : MINH CHÂU
Số điện thoại : 0961273698
Pass : Bạn anh checkerviet
Giá : 2000k/1shot/ 1 lần xuất tinh
Thời gian hoạt động : 11h trưa đến 24h đêm hoặc muộn hơn
Năm sinh : 1999
Nguyên Quán : Miền Bắc
Khu vực hoạt động : GIẢNG VÕ - PHỐ CỔ
Số đo 3 vòng : 91 – 60 – 90
Chiều cao cơ sở : 1m66
Loại gái gọi : Hàng chuẩn để tiếp khách - Ngoại giao – Cave Hà Nội cao cấp
HỘI TỤ ĐẦY ĐỦ NHỮNG YẾU TỐ CỦA SIÊU MẪU : XINH – SANG CHẢNH – YÊU KIỀU – QUÝ PHÁI

ĐÁNH GIÁ :

Dáng : Em sở hữu chiều cao lý tưởng 1m66, thân hình mảnh mai, vòng eo con kiến, dáng cực kỳ đẹp, ngực tấn công mông phòng thủ, nước da trắng như bột lọc, ăn mặc đẹp, ấn tượng, nước hoa thơm phức.
Face : Cực xinh sang, ân tượng, khuôn mặt em nó mang nét kiêu xa quý phái cực hiếm hoi, nhìn cực kì tây, các hotgirl mạng giờ gặp em nó thua hàng km.
V1 : To , tròn, chắc chắn, căng mọng, nhũ hoa nhỏ xíu hồng rực
V2 : Bụng phẳng lì eo thon gọn, thắt đáy lưng ong
V3 : Mông to, tròn căng, cong cớn, body vô cùng tuyệt hảo
V4 : Mu cao và múp, cực kì khít, nước nhiều và ngọt lịm , thơm tho sạch sẽ , lông wax tỉa tót gọn đẹp.
SV + thái độ phục vụ : Em nó tắm chung trước và sau quan hệ ( khởi động sẽ tắm rửa sạch sẽ cho anh em và khi hành lạc xong sẽ tháo bao và tắm lại sạch sẽ cho anh em ), massage kích dục nhẹ nhàng theo yêu cầu như bấm bóp trườn bò , massage bằng vú, BJ , HJ, liếm làm làm tình nhẹ nhàng tình cảm, Em nó sẵn sàng CIA ( xuất tinh miệng ) khi anh em có nhu cầu, phải nói vô cùng ngọt ngào chiều chuộng , phong cách làm tình gây nghiện tổng thể từ face, body , dịch vụ mọi thứ đều đỉnh cao và hoàn hảo
Service : Tắm chung trước và sau quan hệ, Hôn môi , vét máng , bú ti , liếm ngực , liếm cà , múa cột , hôn vú , bú vú , 6996 , xuất tinh miệng

CAM KẾT

KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG
Khi check hàng không say rượu bia, sử dụng chất kích thích , dọa nạt hay có những đòi hỏi quá đáng đối với hàng hay đòi hỏi dịch vụ ngoài cam kết.

HÌNH ẢNH VỀ EM

Số điện thoại
0961273698

BMW_HN

Yêu Gái Đẹp
Lão tướng checker 2019
Nhà tài trợ đồng 2020
127
98
Quá là đẹp cho một đẳng cấp hẹn e yêu thứ 2 nhé.

81
16
Vừa chia tay với Minh Châu , mọi thứ đều trên cả tuyệt vời, em xứng đáng với danh xưng hotgirl hơn bất kì ai khác, từ khuôn mặt, giọng nói, thái độ cư xử đến vóc dáng. Sẽ gặp em thường xuyên hơn !

25
1
ngon wa x3! sao người em lại đẹp thế này nhỉ ! tạo hóa tạo ra em để a đến hưởng, ko hưởng thì quả thật phí quá. Chỉ nhìn thôi mà con trym đã rực hết lên rồi; Hen em sớm gặp nhất xxx19

24
-1
Chiều nay đã ghé qua gặp em khi thấy em lên sóng. Thực sự ngon với giá, khá tình cảm, chiều chuộng, đôi lúc nũng nụi như ng yêu.

Lính đánh tỉa

LÍNH DỰ BỊ
4
0
Vừa chén e nó lúc 8h tối nay xong các cụ ah

THÔNG BÁO

Bình luận mới