• V/v cấp danh hiệu "Bóng hồng checker" tại đây. Đề nghị chị em đăng ký để nhận quyền lợi sớm nhất.
    HƯỚNG DẪN TRUY CẬP WEBSITE KHI BỊ CHẶN tại đây
Dịch Vụ Cam Kết
BJ lút cán, 69, Hôn môi, Hôn vú, Vét máng, Tắm chung, Doggy
1/11/14
50
179
10
35

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===

Nghệ danh : Ngọc Trang
Số điện thoại : 0984429531
Giá : 500K/S, lên tiên cùng em
Pass : bạn anh checkerviet.net
Loại gái gọi : Cave Hà Nội Kiểm Định
Tiền phòng :120 -150K/2h đầu: thơm tho sạch sẽ
Khu vực : Xã Đàn - Kim Liên Mới
Thời gian làm việc : 11h sáng - 23h tối

===MÔ TẢ VỀ NGƯỜI ĐẸP===

- Face : khuôn mặt xinh, dâm, duyên, hay cười, làn da trăng mịn màng
- Dáng người: 1m58, hơi mũm mĩm , có da có thịt
Ngực: hệ bưởi , siêu khủng , ngực tự nhiên bóp nẩy rất phê
Eo: gọn gàng chắc chắn, ôm ấp sướng
Mông: to, cong cớn, thuộc loại khủng , doggy phê lòi
Bướm: đẹp, mu cao, khá khít, cắt tỉa gọn gáng, nước nhiều, thơm tho, sạch sẽ, vét máng hoài không chán

===DỊCH VỤ CAM KẾT===

Service : Chiều khách hết mực là điểm mạnh của em nó BJ, mút đầu gối. đá cà, múa cột bài bản tình cảm, phang phập thoái mái không hối thúc, ngoan ngoãn đổi các tư thế rất hợp tác trong lúc chiến đấu, bác nào thích các dòng hàng tình cảm kèm body rực lửa , kinh nghiệm làm tình đỉnh cao thì em nó là một sự lựa chọn tuyệt vời, nói chung em nó rất dâm nhé đi chơi hiếm có gặp mấy em hàng ngon và dâm dzữ như zậy.
Cam kết : Hôn môi ( tình cảm, xoắn lưỡi như người yêu luôn) + Hôn bú bóp vú + Hj, Bj, Massage bằng lưỡi, liếm láp toàn thân nhiệt tình bài bản + Vét thoải mái (bướm em rất múp, vét rất phê) + Tắm chung
Không cam kết : WC, CIA, Chơi lỗ nhị, Some

CAM KẾT
- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
– AE checker lưu ý, lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn
Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh người đẹp !!!

===HÌNH ẢNH VỀ EM===

Số điện thoại
0984429531
24/5/16
25
1
7
Trời thì lạnh mà nghe vú to mà mới thì trym vẫn phải mò đi. Lâu mới chén được 1 em ngon mà có tâm đến vậy

Quốc Vụ Khanh

LÍNH DỰ BỊ
7/10/19
4
1
0
Hôm nay trời mưa công việc chẳng có gì. Nhìn nhiều em ngon quá, xem mãi cũng cảm thấy khó chịu. Thế là set luôn em Trang mới lên sóng. Có chút đánh giá luôn: vú to, bóp thích; mông cong tròn mẩy; bím khít, nước nôi khá ổn. Còn dịch vụ thì khá bài bản, bj nhẹ nhàng, điêu luyện, làm tình khá cảm xúc, không rên giả tạo. Đánh giá tốt về em.

18/1/20
35
3
0
Hôm nay trời mưa công việc chẳng có gì. Nhìn nhiều em ngon quá, xem mãi cũng cảm thấy khó chịu. Thế là set luôn em Trang mới lên sóng. Có chút đánh giá luôn: vú to, bóp thích; mông cong tròn mẩy; bím khít, nước nôi khá ổn. Còn dịch vụ thì khá bài bản, bj nhẹ nhàng, điêu luyện, làm tình khá cảm xúc, không rên giả tạo. Đánh giá tốt về em.
Ngon chim nhé

Tuantu2012

LÍNH DỰ BỊ
10/12/19
6
3
0
E nó có hôn xoắn lưỡi tít mù ko

bùi xương trạch

LÍNH DỰ BỊ
9/2/20
2
5
0
HN rét ngọt, bèn tìm tới em Trang, nghe đâu mới lên sàn trình diễn. Mình review luôn là em khá ngoan, hiền, người nhỏ nhắn, mặt Vline, răng trắng (Có chút dao kéo nên rất xinh), tuy nhiên V1 hơi nhão. Làm k hồ hởi, hay cau có và bảo mình ra sớm.
Haizz, hơi thất vọng về em, mặc dù mình alo đã nói trước rồi. Mình thì rất ghét bị giục.
ae nào ra nhanh hoặc phải về sớm k vợ tìm thì book em này ok nhé. Ae nào khỏe với lâu thì khuyên nên thôi.
Thôi thì mỗi em 1 tính, chúc em đông tờ rymmm.

1/11/18
158
33
2
HN rét ngọt, bèn tìm tới em Trang, nghe đâu mới lên sàn trình diễn. Mình review luôn là em khá ngoan, hiền, người nhỏ nhắn, mặt Vline, răng trắng (Có chút dao kéo nên rất xinh), tuy nhiên V1 hơi nhão. Làm k hồ hởi, hay cau có và bảo mình ra sớm.
Haizz, hơi thất vọng về em, mặc dù mình alo đã nói trước rồi. Mình thì rất ghét bị giục.
ae nào ra nhanh hoặc phải về sớm k vợ tìm thì book em này ok nhé. Ae nào khỏe với lâu thì khuyên nên thôi.
Thôi thì mỗi em 1 tính, chúc em đông tờ rymmm.
Như vậy thì ko ưng cái bụng rùi, bánh đâu điều chỉnh em nó đi , anh em đi lấy vui chứ ko muốn mua bực đâu .

Thích: boyphucvu1982

timoc

LÍNH DỰ BỊ
19/2/20
3
1
0
Gặp em 2 lần cách trong 3 ngày, thật hài lòng vì ít khi tôi đi check em nào 2 lần gặp lại. Thái độ ngoan, nói chuyện nhẹ nhàng. Lần thứ 2 gặp buổi trưa, có tí bia, em làm đủ mọi cách mà không thể xuất được nhưng vẫn nằm nói chuyện, ôm ấp trời lạnh. Sẽ còn gặp lại lần thứ 3 và lần thứ n.

THÔNG BÁO

Bình luận mới