200K NGỌC NGA HÀNG TÌNH CẢM CỰC CHIỀU KHÁCH GẶP LÀ NGHIỆN LÀ MÊ LÀ PHÊ ĐẾN GIÀ CHẤT GÂY NGHIỆN PHÊ NHẤT DÀNH CHO AE 2020

• V/v cấp danh hiệu "Bóng hồng checker" tại đây. Đề nghị chị em đăng ký để nhận quyền lợi sớm nhất.
    HƯỚNG DẪN TRUY CẬP WEBSITE KHI BỊ CHẶN tại đây
15/1/20
54
6
0
Chào ngày mới. Chúc các tình yêu ngày mới vui vẻ. Các tình yêu lên lịch hẹn hò cuối năm với em nhé

Tamrau36

LÍNH DỰ BỊ
20/1/20
2
1
0
Đã chén em nhà nghỉ an bình. Yên xá. Nhận xét về em. Tính tình vui vẻ. Nhiệt tình. Kèn sáo khéo. Chiến các kiểu con đà điểu. .hàng họ ok vú vê tròn trịa. Chắc chắn. Chúc em luôn vui vẻ. Đông khách

Khiemcoi90

LÍNH DỰ BỊ
21/1/20
1
0
0
Vào chén chị. Mà chưa đến chợ hết mịa nó tiền. Vì chị làm phê quá. Em phun trong một nốt nhạc. Duyệt cách phục vụ của chị

Em Nga thì đợt mình tu luyện trong Hà Đông cũng gặp em nó mấy lần rồi, em này chỉ hơi cứng tuổi thôi, còn lại mọi thứ ok hết, ngoan, tình cảm, chiều khách, phục vụ tốt, chơi không giục giã, hình thức ưa nhìn. Bác nào thích đi máy bay thì cũng nên chén 1 lần cho biết. Có dịp vào Hà Đông sẽ gặp lại em, chắc em nó cũng chả nhớ ra mình đâu, vì nick trước tạm thời ra đảo:)):)):))

Ngokhong05

LÍNH DỰ BỊ
22/1/20
6
3
0
Vừa chiến đấu cùng chị xong. Chị nhiệt tình vui tính. Làm mấy chén rượu vào hơi xỉu tý nhưng cũng ổn quá c ạ. C nhớ cái hẹn m5 ce mình lại hiếp nhau nhé

Thích: Ngocngocnga88
15/1/20
54
6
0
Em Nga thì đợt mình tu luyện trong Hà Đông cũng gặp em nó mấy lần rồi, em này chỉ hơi cứng tuổi thôi, còn lại mọi thứ ok hết, ngoan, tình cảm, chiều khách, phục vụ tốt, chơi không giục giã, hình thức ưa nhìn. Bác nào thích đi máy bay thì cũng nên chén 1 lần cho biết. Có dịp vào Hà Đông sẽ gặp lại em, chắc em nó cũng chả nhớ ra mình đâu, vì nick trước tạm thời ra đảo:)):)):))
Em cảm ơn anh nhiều ak. Chúc anh năm mới vạn sự như ý. Có dịp ghé qua thì Alo em nhé

15/1/20
54
6
0
Chào buổi tối các tình yêu. Hôm nay em làm đến 12 giờ đêm em nghỉ để mai về quê sớm. Hẹn các tình yêu mùng 5 tet em tiếp tục làm ak. Chúc các tình yêu va gia đình năm mới nhiều niềm vui hạnh phúc va may mắn thành công.. Hy vọng năm mới các tình yêu sẽ luôn ủng hộ em nhiệt tình. Em cảm ơn các ty thời gian qua đã ủng hộ em ak

Thích: S M O K E
Chào buổi tối các tình yêu. Hôm nay em làm đến 12 giờ đêm em nghỉ để mai về quê sớm. Hẹn các tình yêu mùng 5 tet em tiếp tục làm ak. Chúc các tình yêu va gia đình năm mới nhiều niềm vui hạnh phúc va may mắn thành công.. Hy vọng năm mới các tình yêu sẽ luôn ủng hộ em nhiệt tình. Em cảm ơn các ty thời gian qua đã ủng hộ em ak
Vừa thăm em ý xong, vẫn ngon lành cành đào, mặc dù mình đang ốm nhưng em vẫn chiều thoải mái, 2 anh em quấn nhau lúc rồi nằm tán chuyện thời bao cấp, sáng sớm mai em ý về quê rồi, chúc em thượng lộ bình an và ăn tết vui vẻ nhéO:-)

27/7/19
183
11
1
Vừa thăm em ý xong, vẫn ngon lành cành đào, mặc dù mình đang ốm nhưng em vẫn chiều thoải mái, 2 anh em quấn nhau lúc rồi nằm tán chuyện thời bao cấp, sáng sớm mai em ý về quê rồi, chúc em thượng lộ bình an và ăn tết vui vẻ nhéO:-)
Em cảm ơn anh đã luôn ủng hộ em nhiệt tình ak. Em chúc anh và gia đình một năm mới an khang thịnh vượng ak

15/1/20
54
6
0
Chào năm mới. Chúc các tình yêu năm mới vạn sự như ý
Hôm nay em đã đi làm rồi ak. Các tình yêu ủng hộ em nhé

Kudai

LÍNH DỰ BỊ
20/1/20
11
2
0
Đi mà chán các ông ạ. Ồg nào phòng 504 chờ .lại bảo mình là e ra nhanh cho chị hôm nay đông khách lúc khác chị bù nhé. Nghe mà chán uot trong 3p .phòng 302

Thích: Anhvu78

Kenzycozyice

LÍNH DỰ BỊ
30/1/20
1
1
0
Gặp chị chào tạm biệt trước khi rời khỏi Hà Nội phồn hoa mà lòng lâng lâng khó tả. Nhẹ nhàng cùng chị dạo bước trên mây 2 lần với đôi chân trần không vội vàng không giục giã mà sao thấy nhanh quá vậy. Cám ơn chị đã giúp em có được kỉ niệm khó quên tại đất Hà Thành. Hẹn người tình một ngày không xa

Thích: Ngocngocnga88

THÔNG BÁO

Bình luận mới