Checkerviet ACMB 2

❀ Trung Tâm Kiểm Định ❀
3/5/17
54
181
5

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===
Nghệ danh : NGỌC SAN
SDT : ‭‭0862802656
Giá : 500k/s
Pass : Bạn anh checkerviet
Loại gái gọi : Cave Hà Nội - Hàng Kiểm Định
Khu vực : Xã Đàn - KLM
KS/NN : 120K - 150K/2h sạch sẽ, thơm tho
Giờ làm việc : 10h -24h
Qua đêm : Có, Thỏa Thuận

MÔ TẢ VỀ EM
Face : Girl 2K, Khuôn mặt xinh đẹp dễ thương như búp bê nhật, (có tatoo nghệ thuật trước ngực) nhí nhảnh đáng yêu dễ thương
Vú : vừa tay mềm mạim đàn hồi tốt, bú bóp êm ái, mút mát thoái mải
Eo : gọn gàng săn chắc hợp với dáng em, ôm rất thích
Mông : cong cớn săn chắc mịn màng, mát mịn DG rất thích
Bướm : hống hào, khít khao nhiều nước, trơn tuột lênh láng, thơm tho sạch sẽ

DỊCH VỤ CAM KẾT
- Cam kết :
Hôn môi : Có (AE lưu ý vệ sinh răng miệng sạch sẽ)
Hj, Bj: Có
Hôn, bú bóp zú, hôn ti, mút mát : Có
Vét máng, 69 : Có
- Không cam kết : WC, CIA, Chơi lỗ nhị, Some
Thái độ : tình cảm quyến rũ, dịch vụ đầy đủ, nhẹ nhàng tình cảm, thời gian thoải mái

CAM KẾT
- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.

Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh người đẹp !!!

HÌNH ẢNH VỀ EM

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===
Nghệ danh : NGỌC SAN
SDT : ‭‭0862802656
Giá : 500k/s
Pass : Bạn anh checkerviet
Loại gái gọi : Cave Hà Nội - Hàng Kiểm Định
Khu vực : Xã Đàn - KLM
KS/NN : 120K - 150K/2h sạch sẽ, thơm tho
Giờ làm việc : 10h -24h
Qua đêm : Có, Thỏa Thuận

Số điện thoại
0862802656
Last edited by a moderator:

Dangthang93

LÍNH DỰ BỊ
5/12/19
4
3
0
Đã gặp em tối nay. Một chút review cho các bác. Em ý bảo mới chuyển từ khu HBT sang, đang đi tìm nn hay ks nào kín đáo mà ổn áp. Về ngoại hình theo cảm nhận bản thân em là em khá xinh, cười duyên mà lại thơm nữa. Bác bánh bảo người có tí mực là không đúng nhé, photoshop quá lố rồi. Em có hình xăm cả trước ngực lẫn sau lưng, kín cmn lưng luôn, nhưng nói chung em là kiểu thoải mái, chỉ cần nhẹ nhàng tình cảm là ok hết. V1 hàng thật, không to như ảnh . V3 chim ưng lắm. Nhìn dáng em đầm, hợp gu bác nào thích hàng xôi thịt. Nói chung sẽ có người này người kia, thái độ khá là ngoan ngoãn, lễ phép, không giục giã, nói chung khá là ưng. Mỗi tội em hnay say rượu méo lên được nhưng em ý vẫn động viên cố lên đi anh, sẽ còn gặp lại em vào 1 ngày không say rượu.

Thích: Stockholm

Ngọc san san

❀ Bóng hồng checker ❀
31/12/19
109
8
0
Đã gặp em tối nay. Một chút review cho các bác. Em ý bảo mới chuyển từ khu HBT sang, đang đi tìm nn hay ks nào kín đáo mà ổn áp. Về ngoại hình theo cảm nhận bản thân em là em khá xinh, cười duyên mà lại thơm nữa. Bác bánh bảo người có tí mực là không đúng nhé, photoshop quá lố rồi. Em có hình xăm cả trước ngực lẫn sau lưng, kín cmn lưng luôn, nhưng nói chung em là kiểu thoải mái, chỉ cần nhẹ nhàng tình cảm là ok hết. V1 hàng thật, không to như ảnh . V3 chim ưng lắm. Nhìn dáng em đầm, hợp gu bác nào thích hàng xôi thịt. Nói chung sẽ có người này người kia, thái độ khá là ngoan ngoãn, lễ phép, không giục giã, nói chung khá là ưng. Mỗi tội em hnay say rượu méo lên được nhưng em ý vẫn động viên cố lên đi anh, sẽ còn gặp lại em vào 1 ngày không say rượu.
Hi thanks tình yêu nạ. Lần sau k say qua chơi với e nha :-*:-*

Thích: Giang City
30/1/18
24
8
4
Gặp em đêm qua giờ mới rãnh để review cho anh em chút thông tin đi sau
Face dễ thương ưa nhìn tính hoà đồng vui vẽ điểm cộng là nhiệt tình hoà hợp trong mọi kiểu ưng nhất điểm này
V1 dạng vừa tay nhưng hàng thật bóp vẫn sướng hôn bóp thoãi mái
V2 ko gầy ko mập vừa người kiểu có da thịt
V3 mông cong mịn
V4 nước nôi ok còn bót khá là ok
Em này có hôn có cho vét thêm điểm nữa là mông to min lắm doggy vừa làm vừa bóp mông rất cảm giác à đặc điểm để ae nhận dạng em này là có ta tu nha . Chúc mấy ae đi sau ngon chim về rv chi tiết hơn

Ngọc san san

❀ Bóng hồng checker ❀
31/12/19
109
8
0
Gặp em đêm qua giờ mới rãnh để review cho anh em chút thông tin đi sau
Face dễ thương ưa nhìn tính hoà đồng vui vẽ điểm cộng là nhiệt tình hoà hợp trong mọi kiểu ưng nhất điểm này
V1 dạng vừa tay nhưng hàng thật bóp vẫn sướng hôn bóp thoãi mái
V2 ko gầy ko mập vừa người kiểu có da thịt
V3 mông cong mịn
V4 nước nôi ok còn bót khá là ok
Em này có hôn có cho vét thêm điểm nữa là mông to min lắm doggy vừa làm vừa bóp mông rất cảm giác à đặc điểm để ae nhận dạng em này là có ta tu nha . Chúc mấy ae đi sau ngon chim về rv chi tiết hơn
Hihi e cám ơn tình yêu ạ. rảnh qua ủng hộ e nữa nha. Lần sau còn tuyệt vời hơn lần trước cơ a ạ. :-*:-*;;);;)

Merries

LÍNH DỰ BỊ
10/7/18
16
3
3
Làm tình với e ý cả ngày ko chán. Hôm nào phải kèo qua đêm cho đã, khà khà

THÔNG BÁO

Bình luận mới