Dịch Vụ Cam Kết
BJ/HJ, 69, Hôn môi, Hôn vú, Vét máng, Tắm chung, Qua đêm, Massage

Jokerckv

Hàng Đẹp Tuyển Chọn
34
5,003

Lần đâu tiên xin phép được gửi đến anh em đồng dâm em hàng mới vô cùng đặc biệt, gương mặt xinh như thiên thần, mắt to môi chúm chím căng mọng, má hồng hây hây. Với chiều cao lý tưởng 1m68, em sở hữu cặp giò dài miên man và body siêu chuẩn, nước da trắng như trứng gà bóc, nõn nà vô cùng xinh lung linh....Dù đã kinh qua 1 vài cuộc thi sắc đẹp nhưng thật sự e chỉ có đẹp không thôi nên chưa đủ có 1 danh hiệu nào cả. Nên giờ em nó đã hiện hữu ở tại checkerviet để giao lưu chia bím sẻ loằn với các đồng dâm, cùng thưởng thức body tuyệt hảo của em nó.
Tất nhiên dịch vụ cũng như thái độ phục vụ của em cũng là điểm cộng vô cùng lớn, thái độ nhẹ nhàng tình cảm , mang 1 sức hút khó cưỡng lại, đến giờ mình vẫn nhớ như in cái lần đầu gặp em nó ngọt ngào vô cùng, sau khi ngồi chuyện trò giao lưu tìm hiểu về nhau vài phút thì em khéo léo đưa mình đi tắm, cọ cạy vệ sinh sạch sẽ cả thằng anh lẫn thằng em. Lau khô rao người dắt nhau ra giường tỉ tê ôm ấp, em nó bắt đầu thi triển những đường lưỡi tuyệt tác, với màn hôn môi sâu xoắn lưỡi ngọt lim, rồi liếm ti , liếm ngực, bj , wc đầy ma mị làm cơ thể căng cứng lên vội giành lấy thế chủ động trước tiên là hôn lại em nó thật sâu, rồi lách dần xuống tiến tới cô bé tuyệt diễm thi triển những đường lưỡi cũng không kém cạnh ai cả, em oằn người sướng rên lên và rỉ nước… Lắp bao nhập cuộc thôi.
Đặc biệt hơn nữa, em nó còn là 1 chuyên viên spa cao cấp với kiến thức spa khá hoàn hảo sẵn sàng chiều lòng các đồng dâm nhà ta như tư vấn về da, làm đẹp, đôi khi là massage mặt nude cho anh em thư giãn nếu thời gian anh em cho phép, sẽ thú vị lắm đó.

=== THÔNG TIN SIÊU MẪU ===

Siêu Hotgirl : PHƯƠNG PHƯƠNG
Số điện thoại : 0967835896
Pass : Bạn anh checkerviet
Giá : 1000k/1shot/ 1 lần xuất tinh
Thời gian hoạt động : 11h trưa đến 24h đêm hoặc muộn hơn
Năm sinh : 1998
Nguyên Quán : Miền Bắc
Khu vực hoạt động : HOÀNG NGÂN- NGUYỄN THỊ ĐỊNH
Số đo 3 vòng : 92 – 62 – 93
Chiều cao cơ sở : 1m68
Loại gái gọi : Hàng chuẩn để tiếp khách - Ngoại giao – Cave Hà Nội cao cấp
HỘI TỤ ĐẦY ĐỦ NHỮNG YẾU TỐ CỦA SIÊU MẪU : XINH – SANG CHẢNH – YÊU KIỀU – QUÝ PHÁI

ĐÁNH GIÁ :

Dáng : Em sở hữu chiều cao lý tưởng 1m68, dáng cực kỳ đẹp, ngực tấn công mông phòng thủ, nước da trắng như trứng gà bóc, ăn mặc đẹp, ấn tượng, nước hoa thơm phức
Face : Xinh lung linh, rất baby, đôi môi mọng, mắt to tròn, hotgirl mạng giờ gặp em nó thua hàng km.
V1 : To , tròn căng mọng, nhũ hoa nhỏ xíu hồng rực
V2 : Bụng phẳng lì eo thon gọn, thắt đáy lưng ong
V3 : Mông to, tròn căng, doggy tê tái luôn .
V4 : Mu cao và múp, cực kì khít, nước nhiều và ngọt lịm , thơm tho sạch sẽ , lông wax tỉa tót gọn đẹp.
SV + thái độ phục vụ : Tắm chung trước và sau quan hệ, hôn , vét , bj , hj, nhẹ nhàng tình cảm, ngọt ngào chiều chuộng , phong cách làm tình gây nghiện tổng thể từ face, body , dịch vụ
Service : Tắm chung trước và sau quan hệ, Hôn môi , vét máng , bú ti , liếm ngực , liếm cà , múa cột , hôn vú , bú vú , 6996 , qua đêm

CAM KẾT

KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG
Khi check hàng không say rượu bia, sử dụng chất kích thích , dọa nạt hay có những đòi hỏi quá đáng đối với hàng hay đòi hỏi dịch vụ ngoài cam kết.

HÌNH ẢNH VỀ EM

Số điện thoại
0967835896
25
1
Ảnh hết lời, quá đẹp, quá xinh x3 ! phải gặp em sớm nhất mới dc

[email protected]

LÍNH DỰ BỊ
1
0
Gặp em nó ở 142 Hoàng Ngân. Thái độ khác hẳn với cam kết. Ko ti, Ko vét, ko wc, ko hôn môi, ko tắm chung... Bj cho tý bảo đeo bao vào. Bực mình đeo vào ấn cho ra rùi về luôn. 1 củ ko xứng đáng tẹo nào, háng thiếu chuyên nghiệp. Mọi người cân nhắc. Hứa ko bjo gặp lần 2

THÔNG BÁO

Bình luận mới