Số điện thoại
0978648196

checkerVN

Trung Tâm Kiểm Định
1/11/14
43
198
10
35

@};-THÔNG TIN CƠ BẢN @};-
Nghệ danh: Thanh Vân
SĐT : 0978 648 196
Giá: 400K/s

PASS : Bạn anh Checkerviet
Loại gái gọi : Cave Hà Nội - Hàng Bình Chọn
Giá nhà nghỉ,khách sạn: 100k /2h
KV : NGUYỄN KHÁNH TOÀN
Thời gian làm việc: 11h sáng - 8h tối ( không qua đêm)

Mô tả về em
Face : dễ nhìn,không xinh nhưng rất là dâm
Body : cao khoảng 1m68 dáng người cao ráo,thon gọn
V1 : Ngực vừa tay lắm,bóp vú sướng
V2 : không mỡ
V3 : mông nhẵn căng tròn doggy thì phế tĩ các bác ạ
(.) : Bím em nó sạch sẽ thơm tho lông lá rất gọn gàng nước nôi, tự nhiên ,

Em nó quá ngon ,giao hợp rất sướng, nhiệt tình và dâm ...

Dịch vụ cam kết
Dịch vụ cam kết: Hôn môi (AE checker vệ sinh răng miệng sạch sẽ để được phục vụ như ý) + Vét máng + WC + Hôn Bú Bóp Vếu + Hj, Bj, liếm láp toàn thân
Tuyệt chiêu : WC & CIA quét lỗ nhị,bj lút cán
Dịch vụ không cam kết : Lỗ nhị,Some

CAM KẾT
Không ảnh ảo - Không công nghiệp - Không bom khách - Không tráo hàng

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
- AE Checker lưu ý, lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn

HÌNH ẢNH VỀ EM

Last edited by a moderator:

Hugh Hefner

Checker thông thái
Mạnh Thường Quân
4/10/17
57
9
4
Gặp e Vân rồi ở MThanh,e Vân cao dáo zú to mông to.body đẹp phục vụ nhiệt tình full bài cam kết,ngoan ngoãn,đáng chén :-"
ở phân khúc 400k thì e này là lựa chọn số 1 rồi,không cần phải bàn cãi làm gì cứ tự tin mà nện và hưởng thụ thôi :)>-@};-

Trần Văn Anh

LÍNH DỰ BỊ
15/9/15
1
12
0
Report cho anh em yên tâm!
Đã check em này lúc 2h chiều hôm qua.
Nhà nghỉ MT3 NKT sạch sẽ điều hoà ấm áp ok!
Đánh giá em nó:
Mặt mũi ok. Thuộc típ xôi thịt tình cảm.
Vú to, mềm nhưng không xệ nhé, hàng thật 100% rất chim ưng.
Mông má, bím bủng ngon nghẻ rất ok.
Service cực đỉnh, trườn vú massage trym cực xướng. Bú mút nhiệt tình, thậm trí mình muốn thêm, em ấy vẫn bú mút thoải mái, nhẹ nhàng, nhiệt tình, rên rủng đủ thứ. Chỉ cần nói đến đây thôi thì chắc không phải nhận xét về thái độ của em nó nữa phải không các bác.
Kết luận: 400k ko phải nghĩ. Chân thành mong các bác chơi sau giữ gìn em nó cho anh em còn dùng.
Các bác nào muốn report cứ triệu hồi, em chuột bạch cho :D

tadangphong

✯Checker thông thái✯
Checker thông thái
5/8/16
299
149
6
29
các bác khen ít thôi, Mai Thanh 2,3 cháy hết cả phòng rồi.
hôm qua set kèo vs em nó lúc 17h15 xong vội vàng phi đến Mai Thanh 3 thì hết phòng, 17h40 gọi cho e thì e bảo bận, chờ a lâu quá em đi với khách khác rồi, a đợi 40phút đến 1 tiếng nữa. Hỏi e nhà nghỉ nào thì e bảo Mai Thanh 2 hoặc 3. Cũng định chờ em nó nhưng lang thang 1 lúc thì em sư tử ở nhà gọi về ăn cơm. Trời lạnh thôi để hôm khác vậy. Vừa tới cửa thì em nhắn tin lại xin lỗi hẹn hôm nào gặp em sẽ bù lại cho. Vội vàng xóa luôn và ngay...

Cẩm Y Vệ

LÍNH DỰ BỊ
6/1/18
12
2
3
Đã kiểm định, dịch vụ tốt, nhẹ nhàng, tình cảm
Phù hợp với kinh tế thị trường hiện tại
Sẽ còn gặp lại e nó
Gặp e Vân rồi ở MThanh,e Vân cao dáo zú to mông to.body đẹp phục vụ nhiệt tình full bài cam kết,ngoan ngoãn,đáng chén :-"
ở phân khúc 400k thì e này là lựa chọn số 1 rồi,không cần phải bàn cãi làm gì cứ tự tin mà nện và hưởng thụ thôi :)>-@};-
Có các checker này thẩm định là yên tâm lên giường với e nó rồi. Gặp e nó hôm trước công nhận là ngon vú to mông toa, phục vụ rất nhiệt tình

Thích: Namchim234
30/10/17
33
6
4
hẹn e 3 thág nữa đi công tác về lại gặp e. trc hôm lên mbay đi ctac, hẹn gặp e nó và làm 2s.:))) may vẫn còn sức lên mbay.e phục vụ nhiệt tình, vui tính, chiều a hết mình. shot 2 mãi ko ra cuối cùng e phải bj và hj và kết nhất là e cứ há mồm chờ anh out. nghĩ lại mà thằng ku e nó lại dựng hết lên rồi. kết thúc đưa e 900, e bảo để e trả lại nhưng thôi tặng e vì rất hài lòng về e. hẹn e 3 tháng nữa nhé. vẫn nhận ra a chứ

Bình luận mới