• HƯỚNG DẪN TRUY CẬP WEBSITE KHI BỊ CHẶN tại đây
    Kết quả và trao giải event VUA CHECKER: tại đây
    Kết quả và trao giải event THẬP ĐẠI MỸ NHÂN: tại đây
Số điện thoại
0972583608
11/12/15
27
2
7
lâu lắm ko gặp, hôm nào anh qua hôn môi bú bướm em tí nhỉ!
anh nhớ ko biết có đúng thanh trúc là ở phú thọ ko nhỉ, lần trước làm 2 shot phải em ko?

Thích: Thanh Trúc 96

Phichthuthichtc

LÍNH DỰ BỊ
19/8/19
1
1
0
Em dâm kiểu cá tính vs tình cảm nên có cảm xúc lắm nhé các bro, ngoài ra rất chu đáo vs cẩn thận như vợ hiền nữa nên các bro cứ yên tâm về khoản sạch sẽ thơm tho.
Người e thì cũng có ít nhiều lipit, face ok, nhưng ae thích tình cảm vs ôm ấp thì ko phải vấn đề quá lớn. VÀ quan trọng là e khít vs nước nôi lênh láng quá đi :]]
A phòng 402, da trắng đeo vòng cổ bị e mắng là "trâu địt" đây. Tuần này a bận r, hẹn e đầu tuần sau vẫn giờ cũ, coi như a đặt trc nhé ;) hy vọng lần sau e cho a thêm shot 2 <3

Thích: Thanh Trúc 96
13/5/18
68
10
3
Em dâm kiểu cá tính vs tình cảm nên có cảm xúc lắm nhé các bro, ngoài ra rất chu đáo vs cẩn thận như vợ hiền nữa nên các bro cứ yên tâm về khoản sạch sẽ thơm tho.
Người e thì cũng có ít nhiều lipit, face ok, nhưng ae thích tình cảm vs ôm ấp thì ko phải vấn đề quá lớn. VÀ quan trọng là e khít vs nước nôi lênh láng quá đi :]]
A phòng 402, da trắng đeo vòng cổ bị e mắng là "trâu địt" đây. Tuần này a bận r, hẹn e đầu tuần sau vẫn giờ cũ, coi như a đặt trc nhé ;) hy vọng lần sau e cho a thêm shot 2 <3
Em cảm ơn, lúc nào rảnh lại qua v em nha,hihi

8/10/17
193
63
4
E Trúc thì khá nhí nhảnh, hôn vét đủ cả nhé. Mình đi e từ hồi e còn làm ở khu NKT, chúc e đông chim nhé

Bình luận mới