400K HÀNG TẠM NGHỈ THU QUỲNH MŨM MĨM DỄ THƯƠNG CĂNG TRÀN SỨC SỐNG LÀM TÌNH ĐÊ MÊ LÊN ĐỈNH CỰC SƯỚNG

• Yêu cầu nhà cung cấp khi đăng bài phải có ảnh 1 ảnh đại diện trên đầu bài viết. Nhắc nhở 7 ngày, sau 7 ngày không thực hiện - xoá bài
  • HƯỚNG DẪN TRUY CẬP WEBSITE KHI BỊ CHẶN tại đây
    Kết quả và trao giải event VUA CHECKER: tại đây
    Kết quả và trao giải event THẬP ĐẠI MỸ NHÂN: tại đây
Status
Không mở trả lời sau này.
Số điện thoại
0387260560
25/2/17
433
235
5
Hà Nội
Đánh giá luôn ko vòg vo nhé bác
Nn hải ninh
Khá bực vì ở đaay sóng đt kém vào là thuê bao luônn
Đc cái phòg ốc sạch sẽ
Về e gái:
Mặt xinh
V1 độ.to nhưg cứg nhìn thì đẹp chứ bóp ko đc
V2 có mỡ, vết rạn do vừa sinh baby nhưg các cụ có câu gái 1 con trôg mòn con mắt nên
tổng quan là vẫn đẹp
V3 tròn êm doggy thíc
V4 vẫn khít mặc dù đã có baby
Lúc nện rên nhỏ nhẹ khá điệu
E xăm kín lưng hình chim phượng và hoa.cá nhân Táo thíc mấy e gái xăm hình vì lúc nện va làm tình trôg dâm đãng kiểu ga’i hư.^^
Về dich vụ: bj ở mức bt
Có hôn ti thôi
Ko vét, ko hôn môi
E ý khá nhẹ nhàg mìh cảm thấy hiền nên thôi bỏ qua vả lại Táo cũg dễ tính.:(
Bánh bảo e í cải thiện đi nhé chứ dịch vụ như này ko có khách quen đâu.haizzz

Nn hải ninh
Đc cái phòg ốc sạch sẽ
Về e gái:
Mặt xinh
V2 có mỡ, vết rạn do vừa sinh baby nhưg các cụ có câu gái 1 con trôg mòn con mắt nên
tổng quan là vẫn đẹp
V3 tròn êm doggy thíc
E xăm kín lưng hình chim phượng và hoa.cá nhân Táo thíc mấy e gái xăm hình vì lúc nện va làm tình trôg dâm đãng kiểu ga’i hư.^^
Có hôn ti thôi
Ko vét, ko hôn môi
Thank bác đã report
Ko hôn ko vét thì chán quá bác à.

MONSTERSCHECKER

Lính đào ngũ
13/10/19
532
386
0
SEX PARADISE
Nn hải ninh
Đc cái phòg ốc sạch sẽ
Về e gái:
Mặt xinh
tổng quan là vẫn đẹp
V3 tròn êm doggy thíc
Có hôn ti thôi
Ko vét, ko hôn môi
RV cơ bản thế là anh em biết phải làm gì rồi. Thanks bạn Táo ngọt dễ tính nhé ^^

Nn hải ninh
Đc cái phòg ốc sạch sẽ
Về e gái:
Mặt xinh
tổng quan là vẫn đẹp
V3 tròn êm doggy thíc
Có hôn ti thôi
Ko vét, ko hôn môi
Cám ơn Táo nhé, mình sẽ nhắc nhở em gái táo nhé, hẹn ngày gặp lại, e gái sẽ tốt hơn về dịch vụ

Quang Clack

LÍNH DỰ BỊ
16/10/19
8
10
0
Theo chân bác táo appleip4444 đã chén em này tại Hải Ninh hotel,p201, nhà nghỉ sạch sẽ hơn nam ninh, có chỗ để ô tô
Tổng qua, mặt xinh, hiền lành, cái này em lấy được điểm nhiều, vụ hàng độ, chắc chắn, bóp thoải mái, không giữ hàng, mình đi thì có máng, môi không hôn, vì chưa bjo hôn cave cả,phối hợp nhiệt tình, kỹ năng vừa phải, không phải thần dâm lắm, kiểu em này là hiền hiên và tình cảm, anh em nào thích thì qua chén, đc cái bím bót, nước tự nhiên, không phải gell
Chúc em đông khách, nhiệt tình hơn sẽ có khách quen

11/9/19
45
39
0
Ta cứ tạm gọi là chơi gái. Chơi gái thì không có định nghĩa quy chuẩn là chơi như nào? Nếu có thì chắc là chơi búp bê td.
Đã gặp cô bé TQ, xin có nx như sau:
- Tôi gọi là cô bé vì e còn khá trẻ, e có khuôn mặt dễ mến và khả ái.
- DV: HJ,BJ...có thể e làm chưa tốt nhưng không sao. Gặp cô bé khả ái và hiền thì mọi thứ khác không còn quan trọng nữa. Với cá nhân tôi như thế là OK.
Nhân đây, gửi lời cám ơn anh Táo đã có NX chính xác, cám ơn Phantom đã mang em hàng chất lượng về LB! Xin chúc TQ mọi thứ tốt đẹp!
Thanks all!
TB: Hàng của 500K của Phantom rất chất lượng, hy vọng ông có thêm hàng mới cho ae!

kurva jebana

✯Checker thông thái✯
Checker thông thái
24/3/15
598
421
9
Đã gặp từ đầu tuần trước, khi em còn làm ở NY2. Do cuối tuần trước không vào được CKV nên giờ mới nhận xét:
Chiều cao chừng 1m53
Cân nặng khoảng 43 kg
Da khá trắng, lưng xăm kín.
Mặt mũi cũng trẻ và xinh
Ngực bơm căng.
Có chút eo và một vết mổ đẻ.
Bím có cavat màu mắm tôm. Khá rộng rãi.
Mông phù hợp với người.
Service : không hôn môi. BJ ở trình độ tiểu học. Chim chả lột ra mà cứ mút hùng hục.
Thái độ: không láo, cả buổi check nói được 3 câu. Không giục giã, phối hợp với checker.
Nhà nghỉ 150k nhưng phòng tắm toàn mùi cống. Không có bàn chải và kem đánh răng. Gọi xuống lễ tân thì nó mang loại bàn chải có tuýp kem nho nhỏ màu xanh lên. Chắc tiền kem đánh răng đắt nên nhà nghỉ cắt giảm chi phí :)
Kết luận: đã 2 lần chịch hàng 500 ở nhà này và cảm giác rất hối hận. Sẽ cố thử thêm 1 em nữa xem sao. Nếu vẫn thế thì sẽ đưa nhà NY2 này vào danh sách đen.

11/9/19
45
39
0
Đã gặp từ đầu tuần trước, khi em còn làm ở NY2. Do cuối tuần trước không vào được CKV nên giờ mới nhận xét:
Chiều cao chừng 1m53
Cân nặng khoảng 43 kg
Da khá trắng, lưng xăm kín.
Mặt mũi cũng trẻ và xinh
Ngực bơm căng.
Có chút eo và một vết mổ đẻ.
Bím có cavat màu mắm tôm. Khá rộng rãi.
Mông phù hợp với người.
Service : không hôn môi. BJ ở trình độ tiểu học. Chim chả lột ra mà cứ mút hùng hục.
Thái độ: không láo, cả buổi check nói được 3 câu. Không giục giã, phối hợp với checker.
Nhà nghỉ 150k nhưng phòng tắm toàn mùi cống. Không có bàn chải và kem đánh răng. Gọi xuống lễ tân thì nó mang loại bàn chải có tuýp kem nho nhỏ màu xanh lên. Chắc tiền kem đánh răng đắt nên nhà nghỉ cắt giảm chi phí :)
Kết luận: đã 2 lần chịch hàng 500 ở nhà này và cảm giác rất hối hận. Sẽ cố thử thêm 1 em nữa xem sao. Nếu vẫn thế thì sẽ đưa nhà NY2 này vào danh sách đen.
Report của bạn rất thật và nó rất hữu ích với ae checker ( trong đó có cả tôi). Và tôi:
-Cu quan điểm với bạn về nhà nghỉ.
- Cu quan điểm 80% với bạn về em hàng.
Nhưng tôi muốn nói với bạn về quan điểm của tôi. Chúng ta nên nhìn nhận tích cực và mang tính 2 chiều cho 1 vấn đề. Phận làm "gái" thì biết nói gì đây? Khi 1 em hàng biết suy nghĩ thì rất khó để em nó cười nói với bạn. Thế nên phần ít nói của em nó tôi lại đánh giá rất cao.
Thật ra chúng ta đi check chỉ như đến với niềm vui nhỏ và ngắn ngủi, thế nên chúng ta không nên quá khắt khe... Dù sao chúng ta cũng đều là con người, chỉ có điều số phận lại khác nhau.
Gặp 1 em hàng khả ái và NGOAN là vui rồi, thế là đủ.
Cuối cúng tôi muốn nói với bạn là 1 checker thông thái thì không nên đi sâu vào dịch vụ.
Thanks kurva jebana!

MONSTERSCHECKER

Lính đào ngũ
13/10/19
532
386
0
SEX PARADISE
Chiều qua mưa gió ghé LB và đã gặp 3 em hot của bạn PhanTôm trong đó có Thu Quỳnh lúc 15h40. Có vài cảm nhận chia sẻ với anh em.
Về cơ bản đồng ý với nhận xét rất sát thực về em gái của bác Kurva. Nhưng cũng có một vài điểm khác trong dịch vụ.
Dáng: Nhỏ nhắn xinh xinh 1,53-1,54m
Da: Khá sáng sờ mịn
Tóc : đen óng tôn da
Mặt: Trẻ - xinh xắn răng khểnh dễ thương. Hiền và có chút buồn nhẹ trong ánh mắt.
Ngực: Đã độ, đầu ti nhỏ hồng đẹp( em dùng kem làm hồng) bóp thoải mái còn mút thì em kêu buồn
Eo: Nhỏ bụng vẫn còn dấu tích mổ sinh em bé
Mông: Nhỏ nhưng tròn cân với dáng.
Bím: Nhỏ xinh, Có clv rồi, không được khít lắm.
Dịch vụ:
Hôn : Chạm môi , lúc đầu khi em chuẩn bị Bj mình kéo mặt em vào và hôn ngậm môi trên 1 lúc. Nhưng trong quá trình làm tình hôn môi em hơi né.
Bj: Chưa qua đào tạo nên hơi yếu, không lột ra mà mút bên ngoài nên không bị kích thích
Tevet: Có, nếu anh em mạnh dạn. Mình vét thấy cũng có nước.
Làm tình: Hợp tác, rên nhẹ ( hơi gượng nên nghe khá ngộ - em phải xem sex nhiều vào rên mới đạt) Thời gian thoải mái, không giục giã.
Thái độ: Ngoan hiền lễ phép tới chào hỏi cười xinh, Làm xong mình hỏi chuyện con cái em cũng ôm và nằm tâm sự 1 lúc rồi xin phép đi tắm trước. Lúc về chào và cảm ơn anh .
Tóm lại:
Cô bé cần cải thiện kỹ năng còn thái độ mình thấy ổn rồi.
Phòng nghỉ hôm qua lấy tầng 3 ( 150k) rộng rãi sạch sẽ không bị mùi như phòng bác Kurva. Còn vụ bàn chải thì loại lởm đánh răng đau hết cả lợi
Bonus hình ảnh em

Chiều qua mưa gió ghé LB và đã gặp 3 em hot của bạn PhanTôm trong đó có Thu Quỳnh lúc 15h40. Có vài cảm nhận chia sẻ với anh em.
Về cơ bản đồng ý với nhận xét rất sát thực về em gái của bác Kurva. Nhưng cũng có một vài điểm khác trong dịch vụ.
Dáng: Nhỏ nhắn xinh xinh 1,53-1,54m
Da: Khá sáng sờ mịn
Tóc : đen óng tôn da
Mặt: Trẻ - xinh xắn răng khểnh dễ thương. Hiền và có chút buồn nhẹ trong ánh mắt.
Ngực: Đã độ, đầu ti nhỏ hồng đẹp( em dùng kem làm hồng) bóp thoải mái còn mút thì em kêu buồn
Eo: Nhỏ bụng vẫn còn dấu tích mổ sinh em bé
Mông: Nhỏ nhưng tròn cân với dáng.
Bím: Nhỏ xinh, Có clv rồi, không được khít lắm.
Dịch vụ:
Hôn : Chạm môi , lúc đầu khi em chuẩn bị Bj mình kéo mặt em vào và hôn ngậm môi trên 1 lúc. Nhưng trong quá trình làm tình hôn môi em hơi né.
Bj: Chưa qua đào tạo nên hơi yếu, không lột ra mà mút bên ngoài nên không bị kích thích
Tevet: Có, nếu anh em mạnh dạn. Mình vét thấy cũng có nước.
Làm tình: Hợp tác, rên nhẹ ( hơi gượng nên nghe khá ngộ - em phải xem sex nhiều vào rên mới đạt) Thời gian thoải mái, không giục giã.
Thái độ: Ngoan hiền lễ phép tới chào hỏi cười xinh, Làm xong mình hỏi chuyện con cái em cũng ôm và nằm tâm sự 1 lúc rồi xin phép đi tắm trước. Lúc về chào và cảm ơn anh .
Tóm lại:
Cô bé cần cải thiện kỹ năng còn thái độ mình thấy ổn rồi.
Phòng nghỉ hôm qua lấy tầng 3 ( 150k) rộng rãi sạch sẽ không bị mùi như phòng bác Kurva. Còn vụ bàn chải thì loại lởm đánh răng đau hết cả lợi
Bonus hình ảnh em

Thanks ng anh em. Quá chân thật. Cảm giác thực sự yomost. Kaka

Thích: MONSTERSCHECKER

kurva jebana

✯Checker thông thái✯
Checker thông thái
24/3/15
598
421
9
Report của bạn rất thật và nó rất hữu ích với ae checker ( trong đó có cả tôi). Và tôi:
-Cu quan điểm với bạn về nhà nghỉ.
- Cu quan điểm 80% với bạn về em hàng.
Nhưng tôi muốn nói với bạn về quan điểm của tôi. Chúng ta nên nhìn nhận tích cực và mang tính 2 chiều cho 1 vấn đề. Phận làm "gái" thì biết nói gì đây? Khi 1 em hàng biết suy nghĩ thì rất khó để em nó cười nói với bạn. Thế nên phần ít nói của em nó tôi lại đánh giá rất cao.
Thật ra chúng ta đi check chỉ như đến với niềm vui nhỏ và ngắn ngủi, thế nên chúng ta không nên quá khắt khe... Dù sao chúng ta cũng đều là con người, chỉ có điều số phận lại khác nhau.
Gặp 1 em hàng khả ái và NGOAN là vui rồi, thế là đủ.
Cuối cúng tôi muốn nói với bạn là 1 checker thông thái thì không nên đi sâu vào dịch vụ.
Thanks kurva jebana!
Đi chơi mỗi người mỗi ý, không thể vừa lòng hết tất cả. Tuy nhiên, mình chỉ đưa ra cảm nhận cá nhân và nhận xét của mình. Ai thấy hợp gu thì triển. Có nhiều người chờ đánh giá của mình để xem xét có nên đi hay không, vì thế mình cứ trung thực mà viết thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận mới