400K ( VẠN PHÚC ) THẢO MÍT _EM GÁI MỚI LỚN HÀNG NGON NGOAN CỰC KỲ TÌNH CẢM YÊU NGHỀ LÊN SÓNG ĐÓN ĐÔNG CÙNG AE

Dịch Vụ Cam Kết
BJ/HJ, 69, Hôn môi, Hôn vú, Vét máng, Tắm chung, Qua đêm, Massage

Roman Moronie

Nhà tài trợ bạc 2020
1,530
325

Ngày hôm nay mình xin giới thiệu tới anh em một em hàng mới tinh, lần đầu đi làm. Cực teen, cực ngon.
Tuổi 18 đang hừng hực tuổi gái non mới lơn, bím chỉ có lơ thơ vài cọng lông đang mọc, vú thì nhú nhu còn đang như măng non trồi lên .
Xin giới thiệu luôn với anh em nhé.

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===

Nghệ danh : Thảo Mít
SĐT : 0968075517
Giá : 400k/ 1 lần phọt
Pass : Bạn Anh checkerviet.net
Khu Vực : Vạn Phúc - Hà Đông
Khách Sạn: Sạch Sẽ - 100K /2h đầu
Thời gian : từ 12h - 12h đêm

Mô tả về em

Thời trang : ăn mặc teen, biết cách phối đồ rất đẹp
Skin : trắng,mịn màng, xoa là phê
Cao : 1m59 ( thon gọn)
Mặt : Xinh Duyên
V1 :vừa tay đầu ti bé và rất hồng hào đẹp
V2 : eo thon,gọn gàng, của tuổi mới lớn , rất đẹp
V3 : mông to và cong tớn,doggy thì miễn chê
V4 : bím cực non và ngon, lông lún phún ,bím múp,mu cao,không có cavat, nước nhiều như suối.

Dịch vụ cam kết

Cam kết : Hôn môi + Vét + Hôn ti - Hj, BJ
Hôn môi : Có (với các anh em miệng thơm tho sạch sẽ )
Hôn bú bóp vú : Có
HJ + BJ : Có
Vét : Có - Chắc chắn có vì bướm quá non và ngon
Không cam kết : WC, CIA, Lỗ nhị, Some
Qua đêm : không
=>> EM NÓ CÒN TRẺ VÀ MỚI ĐI LÀM NÊN KINH NGHIỆM CÒN NON, NHƯNG CHỊU KHÓ HỌC HỎI, ANH EM CỨ DẠY BẢO THÊM CHO EM NÓ NHÉ.

CAM KẾT

- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG

CHÚ Ý

– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh người đẹp !!!

HÌNH ẢNH VỀ EM

Số điện thoại
0968075517
Sửa lần cuối bởi quản trị viên:
  • Like
Reactions: TÂY MÔN KHÁNHvl
ông bánh này đã đổi địa bàn từ khu ổ lơj sang khu vip còn thái độ các e hàng k biết có thay đổi k

E này mình nghĩ nên về 300 hợp lý hơn @@ . đc mỗi cái trẻ thôi còn vòng 1,3 yếu quá @@

14
11
Hí hửng hnay đọc được bài của Bánh. Vội liền đi Review em ý luôn. Bỏ cả kèo hát tối nay với lũ bạn, chỉ vì sợ muộn e nó k làm nữa. Chạy sớm về nhà tắm rửa sạch sẽ thơm tho đánh răng các kiểu. Hẹn ẻm ngay khi còn chưa chuẩn bị mặc đồ. Cơ mà kì vọng quá trời. Mà ko được như mong đợi. Ae né né ra nhé. Khá công nghiệp, mặt mũi thì cứng nhắc, thái độ rất khó hợp tác.
- Bánh lên cân nhắc lại nhé phân khúc khoanh vùng Lại em ý nhé.
By 201- 22h10p

Huhu a dìm e quá ạ tại a yếu chứ ko phải tại e mặt e luôn cười tươi chứ ko đơ ạ trừ lúc nào thích quá mới đơ ạ chứ e ko công nghiệp đâu ạ e xl a nếu e làm a thất vọng e xin nhận ý kiến góp ý của a để e dút kinh nghiệm để đc tốt hơn e cảm ơn a đã ủng hộ e ạ

teuhanoi

Checker thông thái
370
136
Có những bánh mà khi thấy hàng của bánh phải hết sức cẩn thận =)) =)) =))
Nhìn hình đã thấy cháu nó mặt thì teen mà cái lìn lại rất cũ :D Vếu thì trời ơi sao thâm thế 8->8->8->

Hàng của ông bánh này cứ chung chung không hề khác, chưa kể thái độ dịch vụ ae nào ở HĐ thì biết rồi, ae nào ko ở HĐ nhìn ảnh chắc cũng bị dắt mũi. Làm ăn láo nháo tnay thì chết. Tiền có phải là cứ* đâu mà làm ăn cái kiểu đấy

14
8
Tôi bình luận thì nói acc clone cũng bày đặt dìm . Mà tôi check cái khu hà đông mình thì các ae lâu năm ai chả biết nói tôi clone. Cay

THÔNG BÁO

Bình luận mới